Kết quả tỷ số, trực tiếp AFC Eskilstuna vs GAIS, 00h00 27/05

AFC Eskilstuna
Kết quả bóng đá Hạng nhất Thụy Điển

AFC Eskilstuna vs GAIS


00:00 ngày 27/05/2023

Đã kết thúc
GAIS
AFC Eskilstuna
0
HT

0 - 0
GAIS
0

Trực tiếp kết quả tỷ số AFC Eskilstuna vs GAIS & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận AFC Eskilstuna - GAIS, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra www.ladydecoeur.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính AFC Eskilstuna vs GAIS

      21'        Axel Noren
   Oskar Lindberg       75'    
      90'        Dino Salihovic
   Aliyu Yakubu       90'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê AFC Eskilstuna vs GAIS

AFC Eskilstuna   GAIS
3
 
Phạt góc
 
16
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
9
2
 
Thẻ vàng
 
2
8
 
Tổng cú sút
 
28
2
 
Sút trúng cầu môn
 
5
6
 
Sút ra ngoài
 
23
44%
 
Kiểm soát bóng
 
56%
42%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
58%
120
 
Pha tấn công
 
127
69
 
Tấn công nguy hiểm
 
132
01:15
Luxembourg
0-1
Malta
HT
0-0
00:00
Portugal U18
4-2
Australia U18
HT
2-1
21:00
Ấn Độ
2-0
Mông Cổ
HT
2-0
18:00
Lebanon
3-1
Vanuatu
HT
0-0
17:00
Norway U18
2-0
England U18
HT
1-0
16:00
1 Slovakia U18
2-3
Czech Republic U18
HT
0-2
15:45
Malaysia U17
1-4
Saudi Arabia U17
HT
1-1
01:30
Carmarthen
3-0
Cardiff Corinthians AFC
HT
1-0
00:00
Hammarby
2-1
Brommapojkarna
HT
1-0
17:00
Quảng Nam FC
2-0
Đồng Tâm Long An
HT
1-0
16:00
Huế FC
2-0
Phố Hiến
HT
0-0
16:00
Bình Thuận
1-0
Phù Đổng 1
HT
0-0
16:50
Hai Nam Vinh Phuc
2-1
Luxury Ha Long
HT
1-1
15:30
1 Dong Thap
3-2
Tiền Giang
HT
1-0
15:00
Vĩnh Long
0-2
Đồng Nai 2
HT
0-1
15:00
FC TP.HCM 2
1-0
KLB Kien Giang
HT
0-0
18:35
Dalian Pro
2-2
Beijing Guoan
HT
2-0
18:35
Meizhou Hakka
2-3
Cangzhou Mighty Lions
HT
1-1
18:35
Wuhan Three Towns
1-1
Shandong Taishan
HT
1-1
18:35
Shanghai Port
2-1
Nantong Zhiyun
HT
0-1
16:30
Henan Football Club
2-2
Zhejiang Greentown 1
HT
0-1
02:00
Shamrock Rovers
4-0
UC Dublin
HT
3-0
01:45
Cork City
1-2
Dundalk
HT
1-1
01:45
Drogheda United
2-1
St. Patricks Athletic
HT
1-1
01:45
Shelbourne
1-1
Sligo Rovers
HT
1-1
01:45
Derry City
0-0
Bohemians
HT
0-0
00:00
Viborg
0-1
Midtjylland
HT
0-0
22:59
Beroe Stara Zagora
1-0
Sportist Svoge
HT
1-0
06:00
Independiente
2-0
Sarmiento Junin 1
HT
1-0
01:30
Barracas Central
0-0
Rosario Central
HT
0-0
00:00
Torns IF
0-0
Ariana
HT
0-0
19:00
Adama City
3-3
Hadiya Hossana
HT
0-0
23:30
Jam City
0-0
Kanifing East FC
HT
0-0
20:00
2 Terengganu
1-3
Johor Darul Takzim
HT
1-2
19:15
Pahang
4-3
Negeri Sembilan
HT
1-3
00:00
GVI
3-1
Karlslunde IF
HT
2-0
00:00
B1908
2-1
Gorslev IF
HT
2-0
00:00
FC Djursland
1-0
Vinder Vatanspor-VRI
HT
1-0
23:40
B 1913 Odense
2-1
Brabrand 2
HT
0-1
23:30
Næstved IF 2
1-2
Slagelse BI
HT
0-2
23:30
Herstedoster
4-1
Tarnby FF
HT
0-0
20:00
Simba Sports Club
3-1
Coastal Union
HT
1-1
20:00
Tanzania Prisons
0-2
Young Africans
HT
0-0
20:00
Mtibwa Sugar
3-1
Geita Gold
HT
1-1
19:30
Ruvu Shooting
0-1
Dodoma Jiji FC
HT
0-0
06:30
York 9 FC
2-1
Atletico Ottawa
HT
1-1
06:30
Detroit City FC (nữ)
0-2
Midwest United (nữ)
HT
0-1
06:00
Reading United (nữ)
2-0
Real Central NJ (nữ)
HT
1-0
20:00
AGMK (nữ)
3-1
PFK Qizilqum (nữ)
HT
1-0
20:00
Lokomotiv Tashkent (nữ)
1-3
Bunyodkor Tashkent(nữ)
HT
0-1
16:15
Hantharwady United
1-3
Yadanabon FC
HT
1-0
17:00
Adelaide Panthers
2-4
Modbury Jets
HT
1-1
06:00
Loudoun United
3-1
FC Tulsa
HT
2-1
05:00
Palmeiras SP (nữ)
3-0
Sao Jose dos Campos (nữ)
HT
0-0
01:15
HBTorshavn II
3-1
B36 Torshavn II
HT
0-1
01:00
Vikingur Gota II
1-1
FC Hoyvik
HT
0-1
16:30
Wollongong Wolves
2-0
Bulls Academy
HT
2-0
16:30
Sydney FC (Youth)
2-1
Manly United
HT
1-0
06:00
Deportivo Pereira (nữ)
2-3
America de Cali (nữ)
HT
1-1
14:30
Sydney FC U20
2-2
Manly United U20
HT
0-1
14:30
Wollongong Wolves U20
0-1
Bulls Academy U20
HT
0-1
01:30
Colegiales
2-2
Argentino de Merlo
HT
1-1
22:59
FK Liepaja
2-1
Super Nova
HT
2-1
22:00
Metta/LU Riga
0-6
Rigas Futbola skola
HT
0-2
22:00
FK Valmiera
1-0
Riga FC
HT
0-0
07:00
Racing Louisville (nữ)
0-0
San Diego Wave (nữ)
HT
0-0
04:00
Santiago City
1-0
Quintero Unido
HT
1-0
17:30
Preston Lions
2-2
Western United FC NPL
HT
1-1
17:30
Northcote City
1-3
Kingston City
HT
0-1
17:30
Brunswick Juventus
1-0
FC Bulleen Lions
HT
1-0
16:50
Dandenong City SC
1-0
Werribee City
HT
0-0
16:45
1 Langwarrin
2-3
Eastern Lions SC
HT
0-1
01:00
Sunshine Stars FC
0-3
Enyimba
HT
0-2
22:30
Lobi Stars
0-2
Remo Stars
HT
0-2
20:00
Rivers United
2-1
Bendel Insurance
HT
1-0
18:15
Casuarina FC
1-2
University Azzurri FC
HT
1-1
15:00
Labasa FC
0-1
Rewa FC
HT
0-0
12:30
Suva FC
0-1
Lautoka 1
HT
0-0
02:15
KFR Aegir
0-1
Akranes
HT
0-0
22:59
Sveikata
1-2
FK Dembava
HT
0-1
22:59
FM Klaipedos
7-0
Niesky
HT
3-0
06:10
Michigan Rangers FC
10-0
FC Columbus
HT
5-0
22:00
Edo Queens (nữ)
0-0
Delta Queens (nữ)
HT
0-0
16:00
Rivers Angels (nữ)
0-1
Bayelsa Queens FC (nữ)
HT
0-1
07:00
2 Universidad Catolica
3-2
Mushuc Runa
HT
3-0
01:00
Comercial Tiete SP Youth
0-3
Capivariano FC SP Youth
HT
0-3
01:00
Uniao Sao Joao (Youth)
2-2
Velo Clube Youth
HT
0-1
01:00
Portuguesa Santista U20
0-0
Mauaense SP Youth
HT
0-0
20:00
Neman Grodno Reserves
3-2
Slavia Mozyr Reserve
HT
0-0
05:00
Fast Cash Saddlers Utd
0-0
Flow 4G Cayon Rockets
HT
0-0
05:00
Seacoast Utd Phantoms
2-4
Pathfinder FC
HT
1-4
05:00
North Carolina FC U23
0-1
Wake FC
HT
0-1
22:59
TJ Spartak Myjava(nữ)
1-0
Slovan Bratislava (nữ)
HT
1-0
22:00
FK Minsk (nữ)
4-0
ABFF U19 (nữ)
HT
2-0
20:00
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
6-2
Dyussh Polesgu (nữ)
HT
3-1
22:59
FK Neptunas Klaipeda
0-0
Nevezis Kedainiai
HT
0-0
22:59
1 Lietava Jonava
1-5
NFA Kaunas
HT
1-2
06:00
Santana AP
1-6
Independente AP
HT
1-3
00:00
Dinamo Minsk
4-1
Dinamo Brest
HT
2-0
22:00
Shakhter Soligorsk
3-0
FK Isloch Minsk
HT
2-0
00:00
Nassjo FF
2-3
IK Tord 1
HT
0-1
00:00
Stenungsunds IF
0-2
Herrestads AIF
HT
0-0
17:30
Southside Eagles
1-2
Logan Lightning
HT
0-0
17:15
Brisbane Strikers
3-0
Mitchelton FC
HT
1-0
22:00
Spaeri FC
2-0
FC Sioni Bolnisi
HT
1-0
20:00
Merani Martvili
1-2
Dinamo Tbilisi II
HT
0-2
20:00
Lokomotiv Tbilisi
5-2
FC Merani Tbilisi
HT
2-1
06:15
Deportivo Santani
3-1
Deportivo Carapegua
HT
1-0
04:00
3 De Febrero
2-1
Martin Ledesma
HT
1-0
18:30
Olimpia Asuncion Reserves
6-0
Resestancia reserve
HT
0-0
22:00
IFK Goteborg U19
2-3
Hacken U19
HT
0-2
00:00
Union Gurten
3-1
SC Weiz
HT
0-1
00:00
SK Treibach
1-3
Deutschlandsberger SC
HT
1-1
00:00
SV Ried B
1-1
USV St. Anna
HT
0-0
00:00
Leoben
3-1
Wolfsberger AC Amateure
HT
0-1
00:00
SC Kalsdorf
2-1
SAK Klagenfurt
HT
0-0
00:00
TUS Bad Gleichenberg
3-7
LASK (Youth)
HT
1-4
00:00
Allerheiligen
0-1
Vocklamarkt
HT
0-1
21:00
El Sharqia Dokhan
2-2
Kahraba Ismailia
HT
1-0
21:00
Petrojet
1-1
Tersana SC
HT
0-1
21:00
Mustak balwatan
0-0
Suez Montakhab
HT
0-0
21:00
El Obour SC
0-0
Telecom Egypt
HT
0-0
21:00
ZED FC
3-1
Wadi Degla SC
HT
1-0
21:00
El Entag Al Harby
4-1
Al Nasr Cairo
HT
1-0
21:00
FC Porto Suez
2-3
El Sekka El Hadid
HT
0-2
01:30
Lecce U20
0-0
Fiorentina U20
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [1-0],

01:45
Longford Town
2-3
Finn Harps
HT
1-0
01:45
Treaty United
0-1
Cobh Ramblers
HT
0-0
01:45
Waterford United
3-1
Bray Wanderers
HT
1-1
01:45
Kerry FC
0-1
Athlone Town
HT
0-1
01:45
Wexford (Youth)
0-2
Galway United
HT
0-1
00:15
EsPa
5-2
Kurvin Vauhti 1
HT
1-1
00:15
LJS
0-2
EPS Reservi
HT
0-1
00:15
1 HIFK 2
2-0
Toolon Taisto
HT
1-0
23:30
JäPS/47
0-2
ToTe
HT
0-0
23:15
Puiu
1-1
TuPS
HT
0-0
22:59
FC Jyvaskyla Blackbird
6-1
Kings 1
HT
3-0
22:59
NOPS
5-2
Saaksjarven Loiske
HT
4-0
22:59
HPS
1-0
PPJ/Ruoholahti
HT
1-0
22:59
Edustus IPS
2-1
KoPa
HT
0-1
22:59
TP-49
4-2
Pirkkalan JK 1
HT
0-0
22:59
Kiisto Vaasa
2-0
Narpes Kraft II
HT
1-0
22:30
MaPS Masku
1-1
Kaarinan Pojat
HT
0-1
22:00
FC Kirkkonummi
1-1
NuPS
HT
1-1
21:00
1 FK Aktobe II
1-3
Tarlan
HT
1-2
19:00
Ekibastuzets
2-3
Khan Tengri FC
HT
2-1
19:00
Yassy Turkistan
3-2
Akademiya Ontustik
HT
1-2
00:00
HIK Hellerup
4-0
BK Frem
HT
2-0
19:30
Matchedje de Maputo
0-1
Costa do Sol Maputo
HT
0-1
17:00
Busan Transportation Corporation
2-2
Gyeongju KHNP
HT
1-1
00:00
IFK Kalmar (nữ)
0-1
Djurgardens (nữ)
HT
0-1
22:59
IK Uppsala (nữ)
0-0
FC Rosengard (nữ)
HT
0-0
22:59
Linkopings (nữ)
2-1
Vittsjo GIK (nữ)
HT
2-0
23:30
SpVgg Ansbach
1-3
FC Memmingen
HT
1-2
22:30
FC Vista Turbine
1-0
Kian Sam Babol
HT
0-0
17:00
Suwon FMC (nữ)
1-0
Boeun Sangmu (nữ)
HT
1-0
17:00
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
2-0
Changnyeong (nữ)
HT
0-0
17:00
KSPO FC (nữ)
1-0
Seoul Amazones (nữ)
HT
0-0
14:00
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
0-1
Gyeongju FC (nữ)
HT
0-1
07:00
1 Cienciano
0-1
Sport Boys
HT
0-0
17:15
Essendon Royals
2-2
Nunawading City
HT
1-2
16:30
Box Hill United SC
2-0
North Sunshine Eagles
HT
0-0
17:30
Upfield SC
3-2
Whittlesea Ranges
HT
2-0
17:30
Collingwood
0-1
Eltham Redbacks
HT
0-1
02:00
Lisburn (nữ)
0-5
Linfield (nữ)
HT
0-2
01:45
Sion Swifts (nữ)
4-2
Derry City (nữ)
HT
1-1
01:45
Larne FC (nữ)
4-1
Mid Ulster (nữ)
HT
2-0
01:45
Glentoran (nữ)
5-0
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
HT
4-0
01:45
Cliftonville LFC (nữ)
15-0
Ballymena Allstars (nữ)
HT
8-0
00:00
UCT (nữ)
3-1
Burnley SA (nữ)
HT
2-0
00:00
Atlantis
1-0
HJS Akatemia
HT
0-0
22:59
Tampere United
1-1
FC Ilves-Kissat
HT
1-0
22:59
Ilves Tampere II
3-0
P-Iirot 2
HT
0-0
22:59
Tammeka Tartu (nữ)
1-1
FC Lootos Polva (nữ)
HT
1-1
22:59
KSZO Ostrowiec
2-0
Unia Tarnow
HT
1-0
22:59
KS Polonia Sroda Wlkp
4-2
Gedania Gdansk
HT
3-0
22:59
Unia Swarzedz
0-1
KS Pogon Nowe Skalmierzyce
HT
0-1
22:30
Rekord Bielsko-Biala
0-3
Stal Brzeg
HT
0-2
22:00
Pogon Szczecin II
1-0
Sokol Kleczew
HT
0-0
22:00
1 KP Starogard Gdanski
1-2
Vineta Wolin 1
HT
1-0
21:30
Al Mahalla
0-1
Al Khmes
HT
0-0
21:30
Al Athad
6-1
Asaria
HT
4-0
21:30
Al Zawi A
2-0
Al-Madina
HT
0-0
17:30
Redlands United FC
2-1
Brisbane Olympic United FC
HT
2-1
15:30
Southside Eagles U23
0-3
Logan Lightning U23
HT
0-1
15:30
Redlands United U23
4-0
Brisbane Olympic FC U23 1
HT
1-0
15:15
Brisbane Strikers U23
4-1
Mitchelton U23
HT
1-0
00:00
Bremnes IL
1-3
Bjarg
HT
0-2
22:59
Staal Jorpeland
3-2
Madla IL
HT
2-1
06:00
Philadelphia Union II
1-0
Atlanta United FC II
HT
0-0
05:00
Tauro FC (nữ)
6-0
Deportivo Chiriqui (nữ)
HT
2-0
18:00
MFK Karvina U19
2-3
Brno U19
HT
2-1
15:30
Marila Pribram U19
0-5
Viktoria Plzen U19
HT
0-2
15:15
Dukla Praha U19
0-7
Slavia Praha U19
HT
0-2
15:30
Brunswick Juventus U21
0-3
FC Bulleen Lions U20
HT
0-1
15:30
Northcote City U21
5-1
Kingston City U21
HT
2-0
15:15
Preston Lions U21
1-1
Western United FC U21
HT
1-1
05:10
Nueva Chicago
2-0
All Boys
HT
1-0
22:30
Mexico U21
4-0
Qatar U23
HT
0-0
19:00
Australia U23
3-2
Selection Mediterranean U21
HT
2-2
06:30
Libertad
1-1
Sportivo Ameliano
HT
0-1
04:00
Guairena
0-2
Sportivo Luqueno
HT
0-0
00:40
SV Leithaprodersdorf
1-1
ASK Klingenbach
HT
0-0
00:30
ASK Kohfidisch
1-4
SC Ritzing
HT
0-2
23:30
SV Schwechat
2-2
FV Austria XIII 1
HT
0-2
23:30
Feldkirchen
3-1
SK Maria Saal 1
HT
1-1
23:30
SV Tillmitsch
4-1
ATUS Barnbach
HT
2-1
23:30
SV Strass
3-2
USV Fliesen Klampfer Gabersdorf
HT
1-0
23:30
SV Ilz
4-1
SC Bruck An Der Mur
HT
1-0
23:30
St Jakob/Rosental
2-5
ASKO Kottmannsdorf
HT
0-1
22:59
SV Gerasdorf Stammer
3-1
SC Mannsworth 1
HT
0-1
23:45
Ishoj IF
0-2
Middelfart G og
HT
0-0
22:59
FK Zbuzany 1953
0-1
SK Motorlet Praha
HT
0-1
22:59
Teplice B
2-2
Banik Most-Sous
HT
0-2
22:59
Povltava FA
4-1
FC Pisek
HT
3-0
22:59
Preddie J
4-1
Bohemians1905 B
HT
1-1
16:30
1 Tuggeranong Utd(nữ)
0-6
Canberra Olympic(nữ)
HT
0-3
06:40
El Porvenir
2-1
Defensores de Cambaceres 1
HT
2-0
19:30
Lokomotiv BFK
2-0
Sementchi Kuvasoy
HT
1-0
20:10
Al-Majd Damascus
0-0
Al-Taleiah
HT
0-0
20:00
Al-Karamah
2-0
Nubbol Aleppo
HT
0-0
20:00
Al Ittihad (SYR)
0-1
Jableh SC
HT
0-1
20:00
Al-Wahda Damascus
2-1
Al-Horiyah
HT
0-1
20:00
Shorta Aleppo
2-3
Jaish Aleppo 1
HT
1-1
20:00
Al Wathbah
7-0
Talbisseh FC
HT
2-0
20:00
Al-Shorta Damascus
2-3
Al-Jaish Damascus 1
HT
1-1
20:00
Al futowa
2-2
Teshrin SC
HT
0-0
20:00
1 Umsinga United
0-1
Orbit College
HT
0-0
16:00
Upington City
1-1
Mpheni Home Defenders
HT
0-0
04:00
Operario AM U20
0-1
Librade U20
HT
0-0
01:00
Perolas Negras Youth
2-0
Goytacaz FC U20 1
HT
1-0
01:00
Atletico CE U20
1-1
Ceara (Youth)
HT
0-0
01:00
Hercilio Luz U20
3-2
Figueirense SC (Youth)
HT
1-1
01:00
AE Tiradentes U20
0-2
Pague Menos U20
HT
0-2
20:00
Taruma U20
1-4
Tabosao EC AM U20
HT
1-2
01:30
Al Hussein Irbid
3-0
Al-Jalil
HT
2-0
22:00
Al Aqaba SC
1-0
AL Salt
HT
1-0
17:00
Metropolis United (nữ)
0-1
West Torrens Birkalla (nữ)
HT
0-1
16:30
Adelaide City (nữ)
0-0
Adelaide University (nữ)
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [1-0],

22:00
Nomme JK Kalju II
1-2
FC Kuressaare II 1
HT
0-1
17:30
Oakleigh Cannons
5-1
Heidelberg United
HT
3-0
16:30
Port Melbourne
1-3
Green Gully Cavaliers
HT
1-0
06:00
Catanduva FC
1-2
CA Taquaritinga SP
HT
0-1
06:00
1 tupa SP
0-2
Tanabi SP 1
HT
0-1
05:00
Uniao Mogi
0-0
Joseense
HT
0-0
01:00
Barcelona Esportivo Capela SP
0-0
Mauaense SP
HT
0-0
17:40
North Star
6-0
North Lakes United
HT
2-0
22:59
Al Naser (nữ)
1-2
Al Orthodoxi (nữ)
HT
0-0
15:15
Oakleigh Cannons U21
3-0
Heidelberg United U21
HT
3-0
20:30
KuPS U20
3-1
IF Gnistan U20
HT
3-0
17:00
1 Hawkesbury City SC
1-2
Western Rage
HT
0-1
17:00
Nepean Football Club
0-0
Fraser Park FC
HT
0-0
00:00
Al-Ittihad Alexandria
0-0
NBE SC
HT
0-0
18:00
FK Yarud Mariupol
0-1
Khust City
HT
0-0
06:00
Bath Estate
1-0
We United FC
HT
1-0
00:00
Eskilstuna United (nữ)
0-1
Gamla Upsala SK (nữ)
HT
0-0
21:00
River Plate R
0-2
Banfield Reserves
HT
0-2
21:00
Estudiantes LP Reserves
1-0
Colon Reserves
HT
0-0
21:00
Central Cordoba SdE Reserves
0-3
San Lorenzo Reserves
HT
0-0
21:00
Huracan Reserves
2-0
Gimnasia LP Reserves
HT
1-0
21:00
1 Argentinos Jrs Reserves
0-0
Velez Sarsfield Reserves 1
HT
0-0
21:00
Racing Club Reserves
2-0
Instituto AC Cordoba II
HT
0-0
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Utsiktens BK
11
10
26
2
Vasteras SK FK
11
8
21
3
GAIS
11
8
20
4
Osters IF
11
6
19
5
Jonkopings Sodra IF
11
4
17
6
Landskrona BoIS
11
-1
17
7
Trelleborgs FF
11
-1
16
8
GIF Sundsvall
11
-2
16
9
Orgryte
11
0
14
10
IK Brage
11
-5
14
11
Ostersunds FK
11
1
13
12
Orebro
11
-1
13
13
Gefle IF
11
-6
11
14
AFC Eskilstuna
11
-6
11
15
Helsingborg
11
-5
7
16
Skovde AIK
11
-10
6
top nha cai banner

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

THƯỞNG 200% LÊN ĐẾN 15 TRIỆU

MIỄN PHÍ 100K

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

FREEBET +888K

Hoàn Trả thể thao 2,6% - 8,8Tr

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657
Ads tructiep24h