Kết quả tỷ số, trực tiếp Hải Phòng FC vs Khatoco Khanh Hoa, 19h15 26/05

Hải Phòng FC
Kết quả bóng đá V-League

Hải Phòng FC vs Khatoco Khanh Hoa


19:15 ngày 26/05/2023

Đã kết thúc
Khatoco Khanh Hoa
HT

1 - 0
Khatoco Khanh Hoa
1

Trực tiếp kết quả tỷ số Hải Phòng FC vs Khatoco Khanh Hoa & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Hải Phòng FC - Khatoco Khanh Hoa, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra www.ladydecoeur.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Hải Phòng FC vs Khatoco Khanh Hoa

   Pham Manh Hung       6'    
   Nguyen Hai Huy    1-0  12'    
   Trieu Viet Hung       18'    
   Dang Van Toi       48'    
      56' 1-1      Rodrigues J.
   Fernandez C.    2-1  69'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Hải Phòng FC vs Khatoco Khanh Hoa

Hải Phòng FC   Khatoco Khanh Hoa
0
 
Phạt góc
 
4
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
3
 
Thẻ vàng
 
0
12
 
Tổng cú sút
 
6
3
 
Sút trúng cầu môn
 
3
9
 
Sút ra ngoài
 
3
57%
 
Kiểm soát bóng
 
43%
55%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
45%
77
 
Pha tấn công
 
75
49
 
Tấn công nguy hiểm
 
53
04:00
Italy U20
2-1
South Korea U20
HT
1-1
00:30
Uruguay U20
1-0
Israel U20
HT
0-0
22:59
Qatar
0-1
Croatia B
HT
0-0
01:00
Sparta Rotterdam
1-1
FC Twente Enschede
HT
0-0
18:00
Bà Rịa Vũng Tàu
1-1
Hoa Binh
HT
1-0
17:00
Bình Phước
0-2
Phú Thọ 1
HT
0-1
05:00
1 Metropolitanos FC
0-1
Dep.Independiente Medellin
HT
0-0
18:35
Qingdao Manatee
0-1
Shanghai Shenhua
HT
0-0
18:35
Chengdu Better City FC
0-0
Tianjin Tigers
HT
0-0
18:35
Changchun Yatai
4-1
Shenzhen FC
HT
3-0
01:30
Cagliari
1-1
Bari
HT
1-0
02:00
Alaves
2-0
Eibar
HT
1-0
00:00
Pendikspor
2-1
Bodrumspor 1
HT
2-1
22:00
Wolaita Dicha
3-1
Dire Dawa
HT
1-0
19:00
Arba Minch
2-1
Legetafo Legedadi 1
HT
1-1
20:00
1 Penang
1-1
Kuala Lumpur City F.C. 1
HT
1-1
20:00
PDRM
1-0
Sabah
HT
1-0
00:40
Al Kuwait SC
1-0
F.C. Nouadhibou
HT
1-0
16:15
Ispe FC
3-0
Mahar United
HT
1-0
02:15
Vikingur Reykjavik (nữ)
2-3
Afturelding (nữ)
HT
1-2
02:15
HK Kopavogur (nữ)
6-1
KR Reykjavik (nữ)
HT
3-0
02:15
Augnablik (nữ)
0-5
Fylkir (nữ)
HT
0-3
03:00
1 CD Independiente Juniors
0-0
Chacaritas SC
HT
0-0
22:15
SJK Seinajoen
2-1
Vaasa VPS
HT
1-0
22:00
Colo Colo (nữ)
9-0
OHiggins (nữ)
HT
5-0
05:00
1 Goias
0-0
Gimnasia La Plata
HT
0-0
05:00
Oriente Petrolero
1-3
Tacuary
HT
0-2
05:00
Danubio FC
1-0
CA Huracan
HT
0-0
05:00
Sao Paulo
5-0
Deportes Tolima 1
HT
3-0
02:15
UMF Njardvik
1-1
UMF Selfoss
HT
0-1
02:15
Fjolnir
2-2
Grotta Seltjarnarnes
HT
1-1
02:00
Independente SP Youth
0-0
Guarani SP (Youth)
HT
0-0
01:00
2 Maua SP Youth
2-3
EC Sao Bernardo U20
HT
0-2
01:00
Fernando Boris U20
0-3
Olimpia SP U20
HT
0-0
01:00
America SP (Youth)
0-2
Tanabi SP (Youth)
HT
0-1
01:00
Brasilis FC U20
1-1
Ponte Preta (Youth)
HT
0-0
01:00
Batatais FC Youth
0-0
Botafogo-SP (Youth)
HT
0-0
03:00
KFK Kopavogur
5-1
KH Hlidarendi 1
HT
5-0
02:15
Vaengir Jupiters
3-2
Skallagrimur
HT
1-1
02:15
Hamar Hveragerdi
1-5
KA Asvellir
HT
1-1
22:59
FK Kauno Zalgiris II
1-4
FK Panevezys B
HT
1-0
00:00
Laholms FK
4-0
Hittarps IK
HT
1-0
00:00
IFK Hassleholm
3-0
IFK Trelleborg
HT
1-0
00:00
1 VMA IK
1-2
Hassleholms IF
HT
0-0
22:59
FC Trollhattan
4-3
Ahlafors IF
HT
1-0
01:15
Nordstrand U19
1-2
KFUM U19
HT
1-1
01:15
Skeid Oslo U19
7-3
Grorud U19
HT
4-2
01:15
Baerum U19
1-5
Lyn Oslo U19
HT
1-2
01:00
Kongsvinger U19
1-2
Fredrikstad U19
HT
1-1
22:30
TPS Turku
4-1
KaPa
HT
1-0
22:30
KPV
1-0
SalPa
HT
0-0
22:30
Sifakesi
1-0
US Ben Guerdane 1
HT
0-0
02:00
Criciuma
0-1
Juventude
HT
0-0
21:00
Mallawi SC
1-1
Fayoum
HT
0-1
21:00
Dayrot
2-2
Al Minya
HT
0-1
21:00
Raviena
2-1
Telephonaat Bani Suweif FC
HT
1-0
21:00
Tamiya Youth Center
2-1
Shoban Moslemen Qena
HT
0-0
21:00
Kima Aswan
0-0
Asyut Cement
HT
0-0
21:00
Asyut Petroleum
2-0
Nasr Taadeen
HT
0-0
19:00
Chinese Taiwan (nữ) U20
1-1
Myanmar (nữ) U20
HT
1-1
16:00
Nepal (nữ) U20
0-5
China (nữ) U20
HT
0-4
00:00
TPV Tampere
2-1
Tampereen Peli Toverit
HT
0-0
23:45
MPS
5-2
FC Loviisa
HT
4-0
23:15
Ponnistajat
0-2
Gnistan Ogeli
HT
0-1
22:59
EIF Academy
1-4
EBK
HT
0-2
22:59
Roi United
1-3
KePS
HT
0-1
22:59
PP-70
2-0
Tampere Utd II
HT
2-0
22:59
Inter Turku II
6-2
TPK
HT
3-1
22:30
Kultsu Lappeenranta
0-2
Mypa
HT
0-0
22:30
MP II
4-4
Union Plaani
HT
3-1
22:30
RiPS
1-0
NouLa
HT
1-0
22:30
TKT Tampere
3-5
ACE
HT
2-1
19:00
FO Jas Qyran
4-0
Akzhayik Oral
HT
2-0
01:30
Cesena
0-1
Lecco
HT
0-0

90phút [0-1], 120phút [0-1], Pen [3-4],

01:30
Pescara
1-1
Foggia
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [2-2], Pen [3-4],

22:59
Tallinna FC Levadia B
1-2
Flora Tallinn II
HT
1-1
22:30
Foolad Khuzestan B
1-0
Damash Gilan FC
HT
0-0
22:00
Austria Lustenau
1-1
Austria Wien
HT
1-0
01:00
US Bougouni
3-0
Yeelen
HT
1-0
23:15
Real Bamako
0-1
Cercle de Bamako
HT
0-0
23:15
USFAS Bamako
1-0
USC Kita
HT
0-0
02:30
CA Ciclon
0-2
CD Municipal Tarija
HT
0-1
03:30
Cerro Porteno Mbocayaty
1-3
Deportivo Recoleta
HT
0-1
01:00
1 de Marzo Pilar
0-0
Cristobal Colon JAS
HT
0-0
05:30
Santa Cruz PE
0-0
Pacajus
HT
0-0
05:00
Princesa AM
5-0
Humaita AC
HT
4-0
05:00
EC Jacuipense
4-1
Cruzeiro Arapiraca
HT
2-0
04:00
Sao Francisco AC
1-0
Trem-AP 1
HT
1-0
02:00
Caucaia CE
0-0
Maranhao
HT
0-0
23:30
Jazz Pori
6-0
Poxyt
HT
3-0
22:59
Dalin Myslenice
4-1
Wolania Wola Rzedzinska
HT
3-1
22:00
Pogon Mogilno
0-1
Elana Torun 1
HT
0-0
19:30
Okocimski KS Brzesko
0-6
Beskid Andrychow
HT
0-3
17:00
Hutnik Warsaw
1-1
Swit Starozreby
HT
1-1
17:00
Wda Swiecie
2-0
BKS Bydgoszcz
HT
2-0
00:30
Al-Nasr Benghazi
0-0
AlHilal
HT
0-0
21:30
Al Akhdar
1-1
Al Ahli Benghzi
HT
1-0
01:00
Dep.San Martin
2-1
CD Alfonso Ugarte de Puno
HT
1-0
01:10
Gimnasia LP (nữ)
2-2
Excursionistas (nữ)
HT
0-1
22:30
France U18
3-1
Costa Rica U23
HT
1-1
19:00
Saudi Arabia U23
0-0
Venezuela U23
HT
0-0
22:59
ASV Schrems
2-1
Haitzendorf
HT
1-1
22:00
ASV Spratzern
5-2
Langenrohr
HT
3-1
20:00
ASV 13 Vienna
3-2
Post SV Wien
HT
2-2
20:00
SV Wienerberger
1-3
Slovan HAC
HT
0-1
22:30
Jablonec B
2-3
Viktoria Zizkov
HT
0-2
21:30
Pomigliano (nữ)
0-1
Lazio (nữ)
HT
0-1
23:30
GAMTEL
0-0
Banjul United
HT
0-0
20:30
Upington City
0-0
Amavarara FC
HT
0-0
18:00
Mpheni Home Defenders
1-1
Orbit College
HT
0-1
15:30
Buffalo FC
1-2
Dondol Stars FC
HT
0-1
02:30
Sul America EC U20
0-3
Presidente Figueiredo U20
HT
0-2
00:30
Brusque U20
1-0
Camboriu FC U20
HT
0-0
20:00
Avai (Youth)
5-0
Concordia U20
HT
3-0
01:30
1 Ramtha Club
1-0
Maan
HT
1-0
22:00
Moghayer Al Sarhan
1-0
Shabab AlOrdon
HT
0-0
03:00
Araguaia
3-2
Caceres EC
HT
2-1
01:00
Racing d'Abidjan
1-2
ASEC MIMOSAS
HT
1-2
22:30
Sporting Gagnoa
0-1
AF Amadou Diallo Djekanou
HT
0-0
22:00
Banfield (nữ)
0-2
San Lorenzo (nữ)
HT
0-1
00:00
FK RSU
1-2
Babites SK
HT
0-2
05:00
Aparecidense GO
0-2
Brusque FC
HT
0-0
04:30
1 Floresta CE
2-0
Sao Bernardo
HT
1-0
02:30
Remo Belem (PA)
0-0
America FC Natal RN
HT
0-0
01:30
Aswan
1-1
El Mokawloon El Arab
HT
0-1
22:59
1 Ismaily
0-1
Talaea EI-Gaish
HT
0-0
01:00
River Plate (nữ)
2-0
Lanus (nữ)
HT
2-0
01:00
1 Huracan (nữ)
3-1
El Porvenir (nữ) 1
HT
2-1
22:00
Platense (nữ)
1-0
CA Independiente (nữ)
HT
0-0
21:00
Belgrano (nữ)
2-0
CA Estudiantes Caseros (nữ)
HT
1-0
15:30
Guangdong Sports Lottery W
3-0
Foshan Athletics (nữ)
HT
1-0
15:30
Hebei (nữ)
1-1
Guangxi Pingguo Beinong W
HT
1-0
13:30
Dalian Professional W
3-2
Tianjin Shengde (nữ)
HT
2-1
05:00
Lanus Reserves
0-1
Boca Juniors Reserve
HT
0-0
01:30
1 Berazategui Reserves
0-3
CA Claypole Reserves
HT
0-0
01:30
CSD Flandria Reserves
2-0
Nueva Chicago Reserves 1
HT
1-0
01:10
Argentino Quilmes Reserves
0-0
CA Colegiales Reserves
HT
0-0
01:00
Deportivo Merlo Reserves
1-2
Sacachispas Reserves
HT
0-0
01:00
All Boys Reserves
1-0
Villa Dalmine Reserves
HT
0-0
01:00
Chacarita Juniors Reserves
3-0
Almirante Brown Reserves
HT
2-0
01:00
Deportivo Armenio Reserves
1-0
CA San Miguel Reserves
HT
0-0
01:00
1 Club Comunicaciones Reserves
1-2
Argentino Merlo Reserves
HT
0-1
00:30
CA Ituzaingo Reserves
1-1
Atletico Fenix Reserves 1
HT
0-0
00:10
UAI Urquiza Reserves
0-2
Talleres Remedios Reserves
HT
0-1
00:00
Temperley Reserves
1-1
Deportivo Moron Reserves
HT
0-1
22:59
Victoriano Arenas Reserves
2-0
Leandro N. Alem Reserves
HT
1-0
22:59
Puerto Nuevo Reserves
0-2
Deportivo Espanol Reserves
HT
0-0
22:59
Canuelas FC Reserves
0-3
Acassuso Reserves 1
HT
0-3
22:00
1 Sportivo Italiano Reserves
0-3
JJ Urquiza Reserves
HT
0-1
22:00
Ferrocarril Midland Reserves
1-1
Real Pilar Reserves
HT
0-0
21:00
Union Santa Fe Reserves
1-1
Newell's Reserves
HT
0-0
21:00
Rosario Central Reserves
2-1
Barracas Central Reserves
HT
2-0
21:00
Godoy Cruz Reserves
1-1
Atletico Tucuman Reserve
HT
0-0
21:00
1 Belgrano Reserves
2-0
Defensa y Justicia Reserves 1
HT
0-0
20:00
Los Andes Reserves
2-2
Villa San Carlos Reserves
HT
1-2
19:20
Almagro Reserves
1-2
Defensores Unidos Reserves
HT
1-0
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Thanh Hoa
11
6
22
2
Cong An Ha Noi
11
13
21
3
Hanoi FC
11
6
19
4
Hong Linh Ha Tinh
11
2
17
5
Viettel FC
11
1
15
6
Hai Phong
11
0
15
7
Binh Dinh
11
-1
15
8
Nam Dinh FC
11
-2
15
9
Hoang Anh Gia Lai
11
0
13
10
Song Lam Nghe An
11
-2
12
11
Khatoco Khanh Hoa
11
-2
12
12
Becamex Binh Duong
11
-6
7
13
Ho Chi Minh
11
-7
7
14
Da Nang
11
-8
6
top nha cai banner

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

THƯỞNG 200% LÊN ĐẾN 15 TRIỆU

MIỄN PHÍ 100K

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

FREEBET +888K

Hoàn Trả thể thao 2,6% - 8,8Tr

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657
Ads tructiep24h