Kết quả tỷ số, trực tiếp Vysocina Jihlava U19 vs Banik Ostrava U19, 15h30 26/05

Vysocina Jihlava U19
Kết quả bóng đá Czech Republic U19 League

Vysocina Jihlava U19 vs Banik Ostrava U19


15:30 ngày 26/05/2023

Đã kết thúc
Banik Ostrava U19
Vysocina Jihlava U19
2
HT

1 - 0
Banik Ostrava U19
0

Trực tiếp kết quả tỷ số Vysocina Jihlava U19 vs Banik Ostrava U19 & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Vysocina Jihlava U19 - Banik Ostrava U19, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra www.ladydecoeur.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Vysocina Jihlava U19 vs Banik Ostrava U19

   Zimmermann T.    1-0  31'    
   Hudak K.    2-0  54'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Vysocina Jihlava U19 vs Banik Ostrava U19

Vysocina Jihlava U19   Banik Ostrava U19
5
 
Phạt góc
 
5
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
3
 
Thẻ vàng
 
3
6
 
Tổng cú sút
 
9
5
 
Sút trúng cầu môn
 
1
1
 
Sút ra ngoài
 
8
58%
 
Kiểm soát bóng
 
42%
55%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
45%
105
 
Pha tấn công
 
123
55
 
Tấn công nguy hiểm
 
84
04:00
Colombia U20
1-3
Italy U20
HT
0-2
00:30
Israel U20
1-1
Brazil U20
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [3-2],

02:00
1 Empoli
0-2
Lazio
HT
0-0
02:00
Cremonese
2-0
Salernitana
HT
1-0
23:30
Torino
0-1
Inter Milan
HT
0-1
02:00
Ajaccio
1-0
Marseille
HT
0-0
02:00
Nantes
1-0
Angers
HT
1-0
02:00
Reims
1-3
Montpellier
HT
1-0
02:00
Monaco
1-2
Toulouse
HT
0-0
02:00
Lorient
2-1
Strasbourg
HT
2-0
02:00
PSG
2-3
Clermont
HT
2-2
02:00
Stade Brestois
1-2
Rennes
HT
1-2
02:00
Troyes
1-1
Lille
HT
0-0
02:00
Nice
3-1
Lyon
HT
3-1
02:00
AJ Auxerre
1-3
Lens
HT
0-1
21:00
Manchester City
2-1
Manchester United
HT
1-1
17:30
Gwangju Football Club
4-2
Pohang Steelers
HT
1-1
17:00
Jeju United
2-2
Gangwon FC
HT
0-1
16:00
Suwon Samsung Bluewings
1-2
Suwon FC
HT
0-1
14:30
Jeonbuk Hyundai Motors
2-0
Ulsan Hyundai FC
HT
0-0
17:00
Kashiwa Reysol
4-5
Consadole Sapporo
HT
2-3
16:30
Yokohama FC
1-2
Sagan Tosu
HT
0-0
16:00
Avispa Fukuoka
1-2
Gamba Osaka
HT
1-2
14:00
Nagoya Grampus
3-1
Cerezo Osaka
HT
3-1
13:00
Shonan Bellmare
2-2
Albirex Niigata
HT
1-1
13:00
1 FC Tokyo
2-3
Yokohama Marinos
HT
2-1
03:50
Seattle Sounders
0-0
Portland Timbers
HT
0-0
02:30
New York City FC
0-0
New England Revolution
HT
0-0
21:30
Lebanon U23
3-2
Syria U23
HT
1-2
05:00
1 Gremio Sorriso
1-2
AC Primavera 1
HT
1-1
01:00
Nova Venecia FC
1-1
Porto Vitoria
HT
1-1
20:00
Saku Sporting (nữ)
1-0
Tammeka Tartu (nữ)
HT
0-0
19:00
Uganda Police FC
0-1
Vipers
HT
0-1
16:50
Melbourne City
1-6
Central Coast Mariners
HT
1-2
22:30
IFK Norrkoping FK
0-2
Brommapojkarna
HT
0-0
20:00
IFK Goteborg
0-1
Mjallby AIF
HT
0-0
22:59
FC Sion
0-2
Stade Ouchy
HT
0-1
22:59
Umraniyespor
0-1
Giresunspor
HT
0-1
22:59
Trabzonspor
5-1
Alanyaspor 1
HT
4-1
22:59
Kayserispor
0-1
Ankaragucu
HT
0-1
22:59
Kasimpasa
2-5
Besiktas JK
HT
0-2
22:59
Adana Demirspor
2-3
Istanbul BB
HT
1-2
20:00
Konyaspor
1-1
Karagumruk
HT
1-1
01:00
RB Leipzig
2-0
Eintracht Frankfurt
HT
0-0
16:00
Phù Đổng
0-0
Huế FC
HT
0-0
15:30
Hoa Binh
1-1
Bình Thuận
HT
0-0
18:35
Henan Football Club
2-1
Meizhou Hakka
HT
0-1
18:35
Shandong Taishan
2-0
Dalian Pro
HT
2-0
16:30
Shanghai Port
0-1
Chengdu Better City FC 1
HT
0-0
21:00
CSKA Moscow
4-1
Rostov FK
HT
4-0
21:00
Ural Sverdlovsk Oblast
1-0
FK Sochi
HT
0-0
21:00
FK Nizhny Novgorod
2-0
Khimki
HT
1-0
21:00
Zenit St. Petersburg
1-0
Fakel
HT
0-0
21:00
Terek Grozny
2-2
FC Krasnodar
HT
0-0
21:00
Gazovik Orenburg
3-0
Dynamo Moscow
HT
2-0
21:00
Lokomotiv Moscow
3-1
Torpedo moskva
HT
0-0
21:00
Krylya Sovetov
1-0
Spartak Moscow
HT
0-0
01:30
KAA Gent
3-1
Standard Liege
HT
2-1
01:30
Cercle Brugge
2-0
Westerlo
HT
0-0
01:30
Parma
0-0
Cagliari
HT
0-0
02:00
Albacete
1-3
Levante
HT
1-2
23:30
1 Eibar
1-1
Alaves
HT
1-1
02:00
Estrela da Amadora
2-1
Maritimo
HT
1-0
00:00
1 Vilaverdense
1-1
Belenenses
HT
1-1
17:00
Fagiano Okayama
2-0
Tokushima Vortis
HT
0-0
16:00
JEF United Ichihara Chiba
0-2
Machida Zelvia
HT
0-0
15:00
Fujieda MYFC
1-1
Tochigi SC
HT
0-1
14:00
Jubilo Iwata
2-0
Blaublitz Akita
HT
0-0
12:00
Renofa Yamaguchi
1-1
V-Varen Nagasaki
HT
1-1
12:00
Omiya Ardija
1-2
Mito Hollyhock
HT
1-1
12:00
Montedio Yamagata
2-1
Shimizu S-Pulse
HT
1-0
12:00
Zweigen Kanazawa FC
1-1
Thespa Kusatsu
HT
1-1
01:00
Emmen
2-0
NAC Breda
HT
0-0
21:30
Almere City FC
1-1
VVV Venlo
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [2-0],

01:00
1 Arges
4-2
Dinamo Bucuresti
HT
2-1
04:30
America MG
2-0
Corinthians Paulista (SP)
HT
0-0
04:30
Cruzeiro
0-1
Atletico Mineiro
HT
0-1
04:30
Atletico Paranaense
1-0
Botafogo RJ
HT
1-0
02:00
Fortaleza
0-0
Bahia
HT
0-0
19:00
Midtjylland
4-2
Odense BK
HT
2-1
19:00
AC Horsens
0-0
Lyngby
HT
0-0
19:00
Aalborg
0-1
Silkeborg
HT
0-0
00:30
Ludogorets Razgrad
3-2
Levski Sofia
HT
1-1
22:00
CSKA Sofia
1-1
CSKA 1948 Sofia
HT
1-1
05:00
Rosario Central
4-1
Instituto
HT
1-0
05:00
Central Cordoba SDE
2-0
CA Huracan
HT
2-0
00:00
Belgrano
2-0
Velez Sarsfield
HT
2-0
22:30
Gornik Leczna
0-3
Wisla Krakow
HT
0-2
22:30
Ruch Chorzow
1-0
GKS Tychy
HT
0-0
22:30
Puszcza Niepolomice
0-1
Chrobry Glogow
HT
0-0
22:30
1 Podbeskidzie Bielsko-Biala
4-3
Resovia Rzeszow 2
HT
1-3
22:30
Zaglebie Sosnowiec
1-1
Sandecja Nowy Sacz
HT
0-1
22:30
Stal Rzeszow
2-1
Skra Czestochowa
HT
0-1
22:30
LKS Lodz
1-0
Odra Opole
HT
1-0
22:30
LKS Nieciecza
2-1
Arka Gdynia
HT
1-0
22:30
Chojniczanka Chojnice
3-3
GKS Katowice 1
HT
2-1
00:30
Torpedo Moskau II
5-0
Elektron VN
HT
2-0
21:00
Znamya Truda
1-3
Rodina Moskva III
HT
1-3
18:00
1 Khimik Dzerzhinsk
2-1
Dinamo Saint Petersburg
HT
1-1
18:00
FC Tver
2-3
Zenit-2 St.Petersburg
HT
1-2
18:00
1 Dinamo Moscow B
3-0
Yadro St. Petersburg
HT
2-0
18:00
FC Anyang
2-2
Bucheon FC 1995
HT
1-1
16:30
Chungnam Asan
2-0
Seongnam FC
HT
1-0
14:00
Cheonan City
2-3
Gyeongnam FC
HT
2-3
21:00
Hammarby TFF
0-1
FC Stockholm Internazionale
HT
0-0
21:00
Atvidabergs
3-1
Norrby IF 1
HT
0-1
21:00
BK Olympic
2-1
Falkenberg
HT
1-1
21:00
Oskarshamns AIK
1-2
Vanersborgs IF
HT
1-2
21:00
Vasalunds IF
3-0
Motala AIF FK
HT
2-0
21:00
Ariana
2-0
Ahlafors IF
HT
2-0
18:00
Sollentuna United
1-2
Assyriska United IK
HT
0-0
18:00
Tvaakers IF
0-1
Torns IF
HT
0-1
22:59
Haukar Hafnarfjordur
2-0
Volsungur husavik
HT
1-0
22:00
1 KF Fjallabyggdar
0-1
KV Reykjavik
HT
0-1
21:00
KF Gardabaer
1-4
Vikingur Olafsvik
HT
0-2
20:00
UMF Sindri Hofn
0-0
Dalvik Reynir
HT
0-0
23:15
Apollon Smirnis
3-0
Proodeftiki FC
HT
1-0
21:00
Panathinaikos B
3-1
Iraklis Larisas
HT
1-1
21:00
Iraklis
1-1
Niki Volou
HT
0-0
23:40
Medical FC
2-0
Hart Academy FC
HT
0-0
23:30
TMT FA
1-2
Gambia Ports Authority
HT
1-2
20:00
Penang
0-2
Johor Darul Takzim
HT
0-1
19:15
PDRM
1-0
Selangor
HT
0-0
16:30
Perak
0-3
Terengganu
HT
0-2
01:00
Botafogo RJ U20
9-0
Boavista (RJ) Youth
HT
0-0
01:00
Fluminense U20
3-0
Audax Rio/RJ U20
HT
0-0
21:00
Skjold
3-2
Allerod
HT
2-1
20:00
Varde
2-5
B 1913 Odense
HT
2-2
19:00
Brabrand 2
0-3
Tarup Paarup IF
HT
0-3
19:00
B 1909 Odense
0-4
Hedensted
HT
0-3
19:00
Bronshoj
0-1
Vejgaard BK
HT
0-0
18:30
Marienlyst
1-2
Ringkobing
HT
1-0
18:30
Odder IGF
3-0
Frederikssund IK
HT
1-0
18:30
KFUM Roskilde
1-1
Herstedoster
HT
1-0
18:30
Norresundby
0-4
Aarhus Fremad 2
HT
0-3
18:00
Otterup
0-3
OKS
HT
0-0
18:00
Karlslunde IF
1-1
Gorslev IF
HT
1-1
18:00
Vinder Vatanspor-VRI
2-1
ASA Aarhus
HT
1-0
18:00
Viby IF
3-3
Kjellerup
HT
2-2
17:00
GVI
1-2
Greve Fodbold
HT
0-2
15:00
Goyang Happiness FC
2-2
Daejeon Hana Citizen II
HT
1-2
14:00
Jeonbuk Hyundai Motors II
0-1
Yeoju Sejong
HT
0-1
14:00
Jeonju Citizen FC
1-1
Seoul United
HT
1-0
14:00
Daegu FC II
2-1
Gangwon II
HT
0-0
15:00
Queensland Lions(nữ)
4-0
Brisbane Olympic (nữ)
HT
3-0
14:00
Weston Pud(nữ)
0-1
Moreton Bay United (nữ)
HT
0-0
14:00
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
0-2
Peninsula Power (nữ)
HT
0-0
14:00
Dare southwest Queensland (nữ)
0-1
Broadbeach United SC (nữ)
HT
0-0
12:00
Robina City FC (nữ)
0-2
Virginia United SC (nữ)
HT
0-2
22:00
FK Aktobe Lento
2-0
FC Shakhtyor Karagandy
HT
1-0
22:00
Ordabasy
2-1
FK Atyrau
HT
2-0
21:00
Lokomotiv Astana
1-0
FK Aksu
HT
1-0
21:00
Tobol Kostanai
1-0
Kyzylzhar Petropavlovsk
HT
0-0
20:00
FC Kairat Almaty
2-1
Okzhetpes
HT
1-0
03:00
Cavalry FC
1-1
Forge FC
HT
1-0
22:59
Skanstes SK
2-1
Grobina
HT
1-1
22:59
1 Olaine
0-1
Riga FC II
HT
0-0
21:00
Rigas Futbola skola II
2-0
FK Ventspils
HT
1-0
19:00
Saldus SS/Leevon
2-3
Beitar
HT
0-2
17:00
FK Smiltene BJSS
5-1
Rezekne/BJSS
HT
3-1
22:30
NK Orijent Rijeka
2-2
Hrvatski dragovoljac
HT
1-1
22:30
1 Kustosija
0-1
NK Dubrava Zagreb
HT
0-0
22:30
NK Croatia Zmijavci
3-0
NK Solin
HT
2-0
21:00
Bijelo Brdo
3-1
NK Dugopolje
HT
1-0
00:00
Erokspor
2-1
Erzincanspor
HT
1-0

90phút [2-1], 120phút [2-1], Pen [2-0],

21:00
Iskenderun FK
0-1
Hekimoglu Trabzon
HT
0-1
15:30
Adelaide Olympic
2-2
Adelaide United FC (Youth) 1
HT
2-1
14:30
Adelaide Comets FC
2-2
Adelaide City FC
HT
1-1
14:30
Metrostars SC
2-2
Croydon Kings
HT
0-1
12:40
Modbury Jets
4-1
West Adelaide SC 1
HT
1-0
12:30
1 Sturt Lions
2-2
Adelaide Panthers
HT
0-1
12:00
Perth RedStar FC U20
2-4
Olympic Kingsway U20
HT
1-3
12:00
Cockburn City U20
2-2
Balcatta U20
HT
0-0
12:00
Inglewood United U20
2-1
Stirling Macedonia U20
HT
1-1
12:00
1 Pires U20
2-2
Bayswater U20
HT
0-2
12:00
Armadale SC U20
1-6
Sorrento F.C. U20
HT
0-4
00:50
1 Atletico Victoria
2-2
CD Sauzal
HT
2-1
21:00
Barcelona (nữ)
3-2
VfL Wolfsburg (nữ)
HT
0-2
18:30
FK Fyllingsdalen (nữ)
0-1
Fortuna Alesund (nữ)
HT
0-1
18:00
Grand Bodo (nữ)
0-1
Honefoss (nữ)
HT
0-1
18:00
Tromso (nữ)
6-0
Grei (nữ)
HT
2-0
18:00
Kolbotn (nữ)
2-1
Ovrevoll Hosle(nữ)
HT
0-0
21:00
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
4-1
Augnablik (nữ)
HT
1-1
19:30
Fylkir (nữ)
1-2
Vikingur Reykjavik (nữ)
HT
0-1
21:30
Djiko FC de Bandjoun
1-1
Canon Yaounde
HT
0-0
21:00
Avion Academy
0-0
Aigle Royal du Moungo
HT
0-0
21:00
Coton Sport
2-1
APEJES Academy
HT
1-1
04:00
Deportes Quindio
2-2
Real Cartagena
HT
1-1
16:15
Nepal Army FC
1-2
Satdobato Youth Club
HT
1-1
16:15
Armed Police Force
1-1
Three Star
HT
1-0
01:00
Guarani de Palhoca
1-1
Inter de Lages SC
HT
0-0
14:00
Rockingham City FC
0-4
Willip
HT
0-1
14:00
UWA-Nedlands FC
0-0
Gosnells City
HT
0-0
14:00
Mandurah City
2-3
Western Knights
HT
1-2
14:00
1 Subiaco AFC
0-5
Dianella White Eagles
HT
0-2
14:00
Joondalup United
3-1
Forrestfield United
HT
0-1
14:00
Fremantle City
4-0
Murdoch Uni Melville
HT
2-0
19:00
FC Ilbirs
1-1
Alay
HT
1-0
19:00
FK Kara-Balta
1-1
FC Talant
HT
0-1
22:59
Qabala
0-0
FC Neftci Baku
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [1-0],

22:59
Ittifaq Marrakech
2-3
ASS Association Sportive de Sa
HT
1-1
22:59
Racing Casablanca
2-1
Wydad Temara
HT
1-0
22:59
1 Raja de Beni Mellal
2-2
USM Oujda
HT
2-2
22:59
Renaissance Zmamra
0-1
Wydad Fes
HT
0-0
22:59
Itihad Z. Khemisset
0-2
RCOZ Oued Zem
HT
0-1
22:59
JSM Jeunesse Sportive El Massi
1-0
Chabab Ben Guerir
HT
0-0
22:59
Olympique Dcheira
0-1
CAYB Club Athletic Youssoufia
HT
0-1
22:59
Stade Marocain du Rabat
2-0
Chabab Atlas Khenifra
HT
0-0
12:00
NTV Beleza (nữ)
3-3
Nagano Parceiro (nữ)
HT
2-1
12:00
Urawa Red Diamonds (nữ)
4-0
Omiya Ardija (nữ)
HT
2-0
12:00
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
1-0
AS Elfen Sayama (nữ)
HT
0-0
22:00
Ilves Tampere
2-2
Lahti
HT
2-0
21:00
AC Oulu
3-2
IFK Mariehamn
HT
2-0
21:00
KuPs
3-0
FC Haka
HT
2-0
21:00
KTP Kotka
1-0
Vaasa VPS
HT
0-0
21:00
HJK Helsinki
0-0
SJK Seinajoen
HT
0-0
19:00
Inter Turku
2-0
Honka Espoo
HT
1-0
22:59
AS Furiani Agliani
1-0
Sainte Genevieve Sports
HT
0-0
22:59
Racing Club de France
2-0
St Pryve St Hilaire
HT
1-0
22:59
Saumur OL
0-1
Angouleme
HT
0-1
22:59
Fleury Merogis U.S.
1-0
Boulogne
HT
0-0
22:59
Louhans-Cuiseaux
1-1
Aubagne
HT
0-0
22:59
Granville
4-4
Blois
HT
1-3
22:59
Romorantin
2-3
Lorient B
HT
0-0
22:59
Epinal
1-1
St. Maur Lusi
HT
1-0
22:59
Hyeres
4-1
Auxerre B
HT
3-0
22:59
Maccabi Paris
1-3
Guingamp B
HT
1-1
22:59
GOAL FC
3-1
Stade Bordelais
HT
1-0
22:59
Creteil
0-1
Haguenau 1
HT
0-1
22:59
CHAMALIERES
3-1
Angers II
HT
2-1
22:59
Colmar
4-1
Bobigny A.C.
HT
2-0
22:59
Bourges
0-2
Andrezieux
HT
0-0
22:59
Besancon
1-0
Stade Reims II
HT
1-0
22:59
FC Bergerac
6-1
Vierzon
HT
2-1
22:59
ES Wasquehal
2-6
ASM Belfortaine
HT
1-4
22:59
Saint Quentin
3-1
Metz B
HT
0-0
22:59
GRACES
1-2
Jura Sud Foot
HT
0-0
22:59
Chartres FC
3-1
Saint Malo
HT
2-0
22:59
Evian Thonon Gaillard
2-1
Marignane Gignac
HT
0-0
22:59
Chambly FC
0-1
Voltigeurs Chateaubriant
HT
0-1
22:59
Olympique Ales
4-3
Lyon Duchere
HT
3-2
22:59
Beauvais
1-3
FC Rouen
HT
0-1
22:59
Toulon
2-1
Canet Roussillon
HT
1-0
22:59
Vannes
5-0
Caen II
HT
3-0
22:59
Yzeure AS
1-4
Les Herbiers
HT
0-1
22:59
Saint-Priest
8-2
Sete FC
HT
3-1
22:59
Rennes II
6-0
Poissy As
HT
0-0
22:59
Trelissac
1-1
FC Nantes B
HT
0-0
22:50
Lyonnais II
2-3
Frejus St-Raphael
HT
1-1
13:10
1 Adelaide Vipers
4-1
Adelaide Victory
HT
1-1
12:30
1 Playford City Patriots
5-0
Eastern United
HT
1-0
12:30
Cumberland United FC
4-2
Para Hills Knlghts SC 1
HT
2-0
12:30
Adelaide Raiders SC
3-1
Adelaide Blue Eagles
HT
1-1
12:30
Adelaide Cobras FC
0-1
West Torrens Birkalla
HT
0-1
16:15
Manly United
2-2
Rockdale City Suns
HT
1-2
16:00
1 Mt Druitt Town Rangers FC
2-1
Bulls Academy 1
HT
1-1
16:00
Western Sydney Wanderers AM
1-2
St George City FA
HT
0-1
14:30
Spirit FC
3-2
Blacktown City Demons
HT
3-0
14:00
Marconi Stallions
1-0
Wollongong Wolves
HT
0-0
16:40
NWS Spirit FC U20
1-0
Blacktown City FC U20 1
HT
1-0
16:10
Marconi Stallions U20
2-0
Wollongong Wolves U20
HT
0-0
14:10
Hills Brumbies U20
2-0
Inter Lions U20
HT
1-0
14:00
Macarthur Rams U20
2-2
Hakoah Sydney City East U20 1
HT
1-2
14:00
Dulwich Hill U20
1-1
Central Coast United FC U20
HT
0-0
14:00
Rydalmere Lions FCU20
5-4
Canterbury Bankstown U20
HT
2-1
14:00
Bonnyrigg White Eagles U20
3-1
Dunbar Rovers FC U20
HT
2-1
14:00
St.George Saints U20
3-2
SD Raiders U20
HT
0-1
14:00
Bankstown City Lions U20
2-3
Blacktown Spartans U20
HT
2-0
14:00
Manly United U20
1-1
Rockdale City Suns U20
HT
0-1
20:00
1 Ascoli Youth
2-2
S.S.D. Monza 1912 Youth
HT
2-2

90phút [2-2], 120phút [3-3], Pen [2-4],

22:00
Fortuna Hjorring (nữ)
0-4
HB Koge (nữ)
HT
0-2
22:00
Brondby IF (nữ)
5-0
Kolding BK (nữ)
HT
2-0
20:00
Nordsjaelland (nữ)
3-1
Thisted FC (nữ)
HT
1-0
19:00
Sundby BK (nữ)
1-2
Odense BK (nữ)
HT
0-0
18:00
Naestved HG (nữ)
0-3
Aalborg (nữ)
HT
0-3
18:00
AGF Kvindefodbold APS (nữ)
2-1
Boldklubben AF 1893 (nữ)
HT
2-0
19:15
1 Nairobi Star City
2-3
Nzoia United
HT
1-1
19:00
Sofapaka FC
0-2
Bandari
HT
0-0
17:00
Kariobangi Sharks
2-2
FC Talanta
HT
0-0
03:00
1 Betim FC
3-0
Aymores 1
HT
1-0
02:00
Varginha EC
1-0
Boa Esporte Clube
HT
0-0
01:30
Tupi Juiz de Fora MG
0-1
North Esporte Clube
HT
0-1
01:00
1 Nacional AC MG
1-1
Uniao Luziense
HT
0-1
22:59
NK Granicar Zupanja
0-3
Slavonija Pozega
HT
0-1
22:30
DUGO SELO
0-4
NK Marsonia 1909
HT
0-3
22:30
Jadran Porec
3-0
NK Osijek II
HT
2-0
22:30
NK Zagorec Krapina
1-2
NK Grobnican
HT
0-1
22:30
Jadran LP
4-1
NK Opatija
HT
2-1
22:30
NK Medimurje Cakovec
4-3
NK Belisce
HT
2-2
02:30
OHiggins (nữ)
1-4
Palestino (nữ)
HT
0-2
02:30
Coquimbo Unido (nữ)
4-0
CCD Fernandez Vial (nữ) 1
HT
2-0
01:00
CD Antofagasta (nữ)
2-1
Santiago Morning (nữ)
HT
2-0
22:00
Cobresal (nữ)
0-1
Deportes Iquique (nữ) 1
HT
0-0
22:00
Universidad de Chile (nữ)
2-3
Universidad Catolica (nữ)
HT
2-0
22:00
Audax Italiano (nữ)
4-1
Puerto Montt (nữ)
HT
2-0
22:00
Universidad de Concepcion (nữ)
0-4
Colo Colo (nữ)
HT
0-3
01:30
Ituzaingo
1-3
UAI Urquiza
HT
0-1
01:30
Colegiales
1-2
CA Fenix Pilar
HT
1-0
01:30
Villa San Carlos
3-2
Sacachispas
HT
3-0
01:30
Ghana (nữ) U20
1-1
Nigeria (nữ) U20
HT
1-0
22:00
Burkina Faso (nữ) U20
2-1
Benin U20 (nữ)
HT
2-0
19:00
Knockbreda
0-0
Ballymacash Rangers
HT
0-0
12:00
2 Valentine Phoenix Reserves
1-3
Cooks Hill United Reserves
HT
1-1
04:00
Lautaro de Buin
2-0
Osorno
HT
0-0
03:00
CD Municipal Mejillones
1-1
Santiago City
HT
1-0
03:00
San Antonio Unido
0-0
Fernandez Vial
HT
0-0
02:30
CD Rancagua Sur
0-3
Colchagua CD
HT
0-1
02:30
Quintero Unido
1-2
AC Colina
HT
0-1
02:30
Deportes Valdivia
1-0
Iberia Los Angeles
HT
1-0
02:00
Brujas
2-2
Provincial Ovalle
HT
1-1
02:00
Linares Unido
2-2
Deportes Rengo
HT
1-1
12:00
Eastern Lions SC
1-2
Melbourne Heart (Youth)
HT
0-1
12:00
Langwarrin
0-3
FC Bulleen Lions
HT
0-1
12:00
Brunswick City
1-2
Manningham United Blues
HT
0-0
01:00
Accra Lions
0-1
Asante Kotoko FC
HT
0-1
22:00
King Faisal
3-1
Legon Cities FC
HT
1-0
22:00
Ghana Dream FC
2-1
Great Olympics
HT
0-0
01:00
Bendel Insurance
0-0
Lobi Stars
HT
0-0
22:30
Sunshine Stars FC
0-1
Rivers United
HT
0-0
20:10
Enyimba
2-2
Remo Stars
HT
0-0
12:00
NWS Spirit (nữ)
3-1
Bulls Academy (nữ)
HT
2-0
13:30
Port Darwin FC
0-2
Hellenic AC
HT
0-1
22:00
Vestri
2-0
UMF Njardvik 1
HT
2-0
04:00
Charlotte Independence
3-0
Omaha
HT
1-0
03:00
1 Miami Beach CF
3-1
Miami Dutch Lions FC
HT
2-0
02:00
1 El Farolito SC
2-2
San Ramon
HT
1-0
16:15
University of Queensland
1-0
North Brisbane
HT
0-0
16:00
Redcliffe PCYC
0-1
Pine Hills
HT
0-0
15:00
Acacia Ridge
0-5
Virginia United
HT
0-0
15:00
1 Mount Gravatt Hawks
1-3
Bayside United FC
HT
0-1
15:00
Centenary Stormers
1-4
North Pine United
HT
0-0
19:30
Ravshan Kulob
0-3
FK Eskhata
HT
0-0
19:30
Faizkand
1-1
Khujand
HT
0-0
17:00
Hougang United FC
3-0
Young Lions
HT
3-0
14:00
Armadale SC
2-3
Sorrento F.C.
HT
0-3
14:00
Stirling Macedonia
0-4
Inglewood United
HT
0-2
14:00
Perth SC
6-1
Bayswater City
HT
3-0
14:00
Perth RedStar
6-1
Olympic Kingsway SC 1
HT
2-0
14:00
2 Cockburn City
2-2
Balcatta FC
HT
0-1
03:00
1 Mushuc Runa
3-1
Orense SC
HT
1-0
17:00
Lechia Gdansk (Youth)
0-3
Rakow Czestochowa (Youth)
HT
0-2
17:00
1 Korona Kielce U19
1-2
Gornik Zabrze (Youth)
HT
0-1
17:00
Jagiellonia Bialystok (Youth)
1-2
Wisla Krakow (Youth)
HT
1-2
17:00
Cracovia Krakow (Youth)
4-1
Arka Gdynia (Youth)
HT
3-0
17:00
Zaglebie Lubin (Youth)
1-3
Lech Poznan (Youth)
HT
1-0
17:00
Polonia Warszawa (Youth)
1-1
Slask Wroclaw U21
HT
0-0
17:00
Miedz Legnica Youth
0-5
Pogon Szczecin(Youth)
HT
0-0
16:30
Escola Varsovia Warszawa Youth
0-1
Legia Warszawa (Youth)
HT
0-0
02:00
Barcelona B
4-2
Real Madrid Castilla
HT
2-1
00:00
Real Sociedad B
1-2
AD Alcorcon
HT
0-1
22:59
SD Amorebieta
3-0
Racing de Ferrol
HT
2-0
22:00
Celta vigo b
3-2
Eldense
HT
2-1
03:00
Lemense-SP (Youth)
2-0
Velo Clube Youth
HT
2-0
01:00
Ibrachina Youth
4-0
Flamengo-SP (Youth)
HT
1-0
01:00
CA Taquaritinga SP U20
0-0
Catanduva/SP Youth
HT
0-0
01:00
Santos (Youth)
6-0
Portuguesa Santista U20
HT
3-0
01:00
EC Uniao Suzano SP Youth
5-0
Uniao Mogi Youth
HT
3-0
01:00
1 OSTO youth team
1-0
Salto SP Youth 1
HT
0-0
01:00
CA Bandeirante Youth
2-0
Comercial SP Youth
HT
1-0
01:00
Sao Caetano (Youth)
2-1
Uniao Suzano Youth
HT
1-1
01:00
Botafogo-SP (Youth)
4-0
Francana Youth 1
HT
4-0
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
2-2
Agua Santa SP Youth 1
HT
1-2
01:00
Desportivo Brasil Youth
2-1
Sharjah SP Youth
HT
0-0
01:00
1 Inter Bebedouro SP Youth
4-2
Batatais FC Youth 1
HT
4-2
01:00
Guaratingueta U20
0-0
Joseense SP Youth
HT
0-0
01:00
Mogi Mirim (Youth)
2-1
CA Guacuano U20 1
HT
1-0
01:00
Tupa SP Youth
0-0
Jose Bonifacio SP Youth
HT
0-0
01:00
Ponte Preta (Youth)
2-0
Itapirense Youth
HT
1-0
01:00
Aracatuba SP Youth
3-1
Santacruzense U20
HT
0-0
01:00
Gremio Osasco Youth
1-3
Nacional AC SP (Youth)
HT
0-0
01:00
Capivariano FC SP Youth
7-1
Independente SP Youth
HT
4-0
01:00
Rio Preto (Youth)
7-1
Fernando Boris U20
HT
3-1
01:00
Rio Claro (Youth)
3-0
Uniao Sao Joao (Youth)
HT
2-0
01:00
(Bandeirante SP Youth
3-0
Vocem SP Youth
HT
0-0
21:00
Palmeiras (Youth)
4-1
Taubate (Youth) 1
HT
3-1
20:00
Sao Paulo (Youth)
2-2
Juventus-AC (Youth)
HT
1-1
20:00
Guarulhos SP Youth
0-1
Barcelona EC SP Youth
HT
0-0
20:00
Dinamo Brest Reserves
2-2
FC Minsk Reserves 1
HT
1-0
19:30
FC Isloch Reserves
4-2
Neman Grodno Reserves
HT
3-1
16:00
Slavia Mozyr Reserve
3-0
NaF Dayton reserve
HT
1-0
22:59
KRIA
3-4
Samherjar
HT
2-4
18:30
2 KA Asvellir
4-2
Vaengir Jupiters
HT
3-0
21:10
Tilikratis
1-1
Kampaniakos Chalastras
HT
0-0
00:00
Torrent C.F
2-0
CD Azuaga
HT
1-0
00:00
1 UD Castellonense
1-1
Soneja
HT
0-0
23:30
Recambios Colon CD
3-0
Ontinyent CF 1
HT
2-0
22:59
CF Vimenor
1-1
CD Illescas
HT
0-1
22:00
Alcora
1-1
Callosa Deportiva CF
HT
0-0
22:00
CDFC La Calzada
0-3
Racing Villalbes
HT
0-2
00:00
1 Charlotte Independ B
2-6
Charlotte Eagles
HT
1-2
02:00
USM Alger
0-1
Young Africans
HT
0-1

90phút [0-1], 120phút [0-1],

22:00
FC Petrzalka (nữ)
3-0
FK Nove Zamky (nữ)
HT
2-0
20:00
Slovan Bratislava (nữ)
3-0
Dukla Banska Bystrica (nữ)
HT
1-0
16:00
Spartak Trnava (nữ)
2-4
MFK Ruzomberok (nữ)
HT
0-2
16:00
MFK Topolcany (nữ)
2-1
SKF Zilina (nữ)
HT
2-1
16:10
Hills Brumbies
1-0
Inter Lions
HT
1-0
16:00
Dulwich Hill SC
6-0
Central Coast United FC 1
HT
3-0
16:00
Bonnyrigg White Eagles
3-1
Dunbar Rovers FC
HT
1-1
16:00
Bankstown City Lions
1-3
Blacktown Spartans
HT
0-0
16:00
St George Saints
1-3
SD Raiders FC
HT
1-1
16:00
Rydalmere Lions FC
0-2
Canterbury Bankstown FC
HT
0-0
16:00
Macarthur Rams
2-3
Hake Ya Dong in Sydney City
HT
0-0
13:00
Mounties Wanderers
0-4
Northern Tigers
HT
0-3
20:00
Bumamuru
1-3
Aigle Noir
HT
1-1
22:30
ABFF U19 (nữ)
0-4
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
HT
0-2
20:30
1 Energetik-BGU Minsk (nữ)
5-1
Bobruichanka Bobruisk (nữ) 1
HT
3-0
22:00
Nevezis Kedainiai
2-1
FK Kauno Zalgiris II
HT
2-1
22:00
FK Minija
1-1
Ekranas Panevezys
HT
0-0
21:00
NFA Kaunas
1-1
FK Neptunas Klaipeda
HT
1-1
18:00
Babrungas
0-3
TransINVEST Vilnius
HT
0-0
22:59
FC Flora Tallinn
1-2
Trans Narva
HT
0-0
23:30
Celtic FC
3-1
Inverness
HT
1-0
22:00
Namestovo
1-0
MFK Vranov nad Topou
HT
0-0
22:00
SK Vrakuna Bratislava
1-3
OK castkovce
HT
0-2
22:00
1 TJ Banik Kalinovo
1-3
Poprad
HT
1-2
22:00
Inter Bratislava
0-1
RSC Hamsik Academy
HT
0-0
22:00
1 FK Svidnik
1-4
FTC Filakovo
HT
0-1
22:00
FK Nove Zamky
1-6
Slovan Duslo Sala
HT
0-2
22:00
FK Belusa
4-0
Fomat Martin
HT
0-0
22:00
OFK Malzenice
1-2
SKF Sered
HT
1-0
22:00
1 Jednota Banova
1-4
Nove Mesto
HT
1-3
22:00
TJ Druzstevnik Vrakun
0-2
Galanta
HT
0-1
22:00
Spisska Nova Ves
3-1
Rimavska Sobota
HT
1-1
22:00
1 Slovan Giraltovce
2-0
TJ Tatran Oravske Vesele
HT
1-0
22:00
Slavia TU Kosice
2-4
Lipany
HT
2-3
22:00
MFK Snina
3-1
TeslaStropkov
HT
0-1
22:00
Partizan Bardejov
1-1
Novohrad Lucenec
HT
0-0
00:00
FC Torpedo Zhodino
1-1
Shakhter Soligorsk
HT
0-1
22:00
Smorgon FC
1-0
Energetik-BGU Minsk 1
HT
1-0
19:00
FC Belshina Babruisk
0-2
FC Gomel
HT
0-2
23:15
IFK Uppsala
1-5
IFK Osterakers Fk
HT
0-3
22:30
FOC Farsta
0-2
IK Sleipner
HT
0-1
22:00
Tolo IF
0-1
Nassjo FF
HT
0-1
21:00
Kristianstads FF
1-1
Karlskrona AIF
HT
0-0
21:00
Friska Viljor FC
1-1
Froso IF
HT
1-1
21:00
1 BK Astrio
0-1
Vastra Frolunda
HT
0-1
20:00
Yxhults IK
1-1
IK Zenith
HT
1-1
20:00
Ytterhogdal IK
0-1
Gottne IF
HT
0-1
20:00
IFK Berga
4-1
Simrishamn
HT
2-0
20:00
Mjolby AI FF
3-0
FC Nacka Iliria
HT
2-0
19:00
Bergnasets AIK
0-4
Skelleftea FF
HT
0-1
19:00
Karlslunds IF HFK
0-2
Huddinge IF
HT
0-1
18:00
Hudiksvalls ABK
2-0
FC Arlanda
HT
0-0
18:00
Herrestads AIF
1-1
BK Forward
HT
1-0
18:00
FC Gute
2-1
Sandvikens AIK FK
HT
0-1
18:00
IFK Trelleborg
1-1
FC Rosengard
HT
0-0
18:00
IFK Ostersunds
0-0
IFK Lulea
HT
0-0
18:00
IF Algarna
0-1
Kiruna FF
HT
0-0
18:00
2 Kungsangens IF
1-3
Jarfalla 1
HT
0-2
18:00
Onsala BK
4-1
Laholms FK
HT
2-1
22:59
FC Thun (nữ)
1-0
FC Sion (nữ)
HT
0-0
21:00
Yverdon (nữ)
0-0
Rapperswil Jona (nữ)
HT
0-0
03:30
Wake FC (nữ)
0-1
FC Carolinas (nữ)
HT
0-1
22:59
Magni
2-2
IH Hafnarfjordur
HT
0-1
21:00
Kormakur
2-0
Hviti Riddarinn
HT
1-0
21:00
KFS Vestmannaeyjar
1-0
Kari Akranes 1
HT
0-0
02:00
Juventud Unida de Libertad
0-1
CA Barrio Olimpico 1
HT
0-1
02:00
Huracan Treinta y Tres
2-5
Piriapolis FC
HT
1-2
01:15
1 SD Tarazona
2-1
CD Artistico Navalcarnero
HT
1-0
22:59
Atletico Sanluqueno
2-0
Alaves B
HT
2-0
16:00
University FC
2-0
Glory Goal FC
HT
1-0
00:00
Neuchatel Xamax
3-0
FC Rapperswil-Jona 1
HT
0-0
22:30
Monthey
2-2
solothurn
HT
1-1
22:00
Lugano U21
1-0
Vevey Sports
HT
0-0
16:00
Western Pride
3-0
Sunshine Coast FC
HT
3-0
16:00
Brisbane Wolves
2-1
Southside Eagles
HT
0-1
15:15
Capalaba Bulldogs
3-3
SWQ Thunder
HT
2-1
13:00
Surfers Paradise
3-2
Brisbane Strikers
HT
1-0
20:30
Silkeborg IF U17
5-0
Randers FC U17
HT
0-0
17:30
VejleU17
0-3
LYNGBY FODBOLD CLUB U17
HT
0-0
17:30
Sonderjyske U17
0-1
FC Kobenhavn U17
HT
0-0
21:45
FSV Frankfurt
2-2
TSV Steinbach Haiger
HT
1-0
21:40
FV Illertissen
0-0
Ingolstadt 1
HT
0-0
21:15
Stuttgarter Kickers
1-1
TSG Balingen 1
HT
1-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [5-3],

21:15
Saarbrucken
2-2
SV Elversberg
HT
1-1
21:15
Rot-Weiss Essen
2-0
Rot-Weiss Oberhausen
HT
0-0
21:15
FC Lokomotive Leipzig
3-0
Chemnitzer
HT
1-0
19:30
SpVgg Erkenschwick
0-0
Gutersloh
HT
0-0
19:15
VfR Wormatia Worms
2-2
TSV Schott Mainz 1
HT
1-1
19:15
FSV Einheit Ueckermunde
2-5
Rostocker FC
HT
0-2
19:15
SV Atlas Delmenhorst
1-2
VfL Osnabruck
HT
0-0
19:15
Viktoria koln
2-0
Duren
HT
2-0
17:15
Carl Zeiss Jena
4-2
Wacker Nordhausen
HT
3-1
17:15
TuS Makkabi Berlin
1-1
Sparta Lichtenberg
HT
0-1
17:15
Energie Cottbus
4-1
FSV luckenwalde
HT
1-1
17:15
ETSV Weiche Flensburg
1-2
VFB Lubeck
HT
0-0
17:15
1 Pforzheim
0-2
Astoria Walldorf
HT
0-0
17:15
1 FC Teutonia 05
1-0
TSV Sasel
HT
1-0
17:15
FC Oberneuland
0-0
Aumund-Vegesack
HT
0-0
22:59
Peamount Utd (nữ)
5-3
Yalong City (nữ)
HT
1-1
22:59
FC Treaty United (nữ)
3-3
Sligo Rovers (nữ)
HT
3-1
22:59
Cork City (nữ)
0-1
DLR Waves (nữ)
HT
0-0
20:00
Galway LFC (nữ)
0-2
Shelbourne (nữ)
HT
0-2
19:00
Bohemians Dublin (nữ)
0-0
Shamrock Rovers (nữ)
HT
0-0
21:00
24 de Setiembre
1-1
Sol de America Pastoreo
HT
1-0
21:00
1 Rubio nu
2-2
Deportivo Santani 1
HT
1-2
22:30
ES du Sahel
3-0
US Tataouine 1
HT
2-0
22:30
1 Club Africain
2-0
Sifakesi
HT
1-0
01:00
VF4 (nữ)
2-0
Remo (nữ)
HT
2-0
05:00
Vila Nova
3-0
Sampaio Correa
HT
1-0
03:00
ABC RN
0-1
Gremio Novorizontin
HT
0-0
03:00
Mirassol
1-0
Ponte Preta
HT
0-0
02:00
Juventude
3-2
Avai FC 1
HT
2-1
22:00
A.S.Marsa
2-2
E.Gawafel.S.Gafsa
HT
0-1
00:00
FK Berane
0-2
Mornar
HT
0-1
22:00
2 FK Rudar Pljevlja
2-1
KOM Podgorica 2
HT
2-0
22:59
SPG Motz/Silz
1-4
SC Imst
HT
0-2
22:59
FC Kitzbuhel
1-2
WSG Swarovski Tirol B
HT
1-1
22:59
1 St. Johann
2-3
SV Austria Salzburg
HT
2-0
22:59
SC Schwaz
3-1
SV Fugen
HT
0-0
22:30
SC Gofis
1-0
Admira Dornbirn
HT
1-0
22:00
Dornbirner SV
1-1
FC Wolfurt
HT
1-0
22:00
SV Wals-Grunau
1-0
SV Kuchl
HT
1-0
22:00
FC Brauerei Egg
1-1
Rotenberg
HT
1-0
21:00
RW Rankweil
6-2
FC Lauterach
HT
4-2
21:00
Sc Rothis
5-0
Rheindorf Altach B
HT
0-0
20:00
FC Pinzgau Saalfelden
3-2
VfB Hohenems
HT
1-1
18:00
SC Golling
1-2
SV Grodig
HT
0-1
20:00
Cape Town Spurs
1-0
Maritzburg United
HT
1-0
22:10
Fiorentina U20
3-3
AS Roma U20
HT
2-2
00:30
Sporting Cristal Reserves
3-0
Cienciano Reserves
HT
0-0
03:30
Club Olimpia (nữ)
2-0
Club Guarani (nữ)
HT
0-0
01:15
Al Zawraa
0-1
AI Kahrabaa
HT
0-0
20:45
Al-Hudod
0-0
Al Qasim Sport Club
HT
0-0
19:00
Vietnam (nữ) U20
3-2
Iran (nữ) U20
HT
2-1
16:00
Australia (nữ) U20
5-0
Lebanon (nữ) U20
HT
2-0
22:00
Kaarinan Pojat
5-2
Aland
HT
3-2
20:00
SAPA
0-4
Ponnistajat
HT
0-2
20:00
Tampere Utd II
2-0
NOPS
HT
1-0
01:00
KI Klaksvik
2-1
AB Argir
HT
1-0
22:30
IB Khemis El Khechna
2-1
AS Ain Mlila 1
HT
1-0
22:30
1 AS Khroub
0-0
Union Sportive Souf
HT
0-0
22:30
US Chaouia
1-1
Hamra Annaba
HT
1-1
22:30
JSM Skikda
2-2
ES Sour El Ghozlane
HT
2-0
22:30
USM Annaba
3-2
NRB Teleghma
HT
1-1
22:30
MC El Eulma
2-1
MO Constantine
HT
1-0
22:30
IRB Ouargla
2-1
JS Bordj Menaiel
HT
0-0
22:30
USM EL HARRACH
2-1
CA Batna
HT
0-0
19:00
Osterbro IF (nữ)
3-1
Varde (nữ)
HT
1-1
17:00
Skovlunde IF (nữ)
2-0
Naesby BK (nữ)
HT
0-0
22:15
FBC Melgar (nữ)
0-8
Universitario de Deportes (nữ)
HT
0-5
13:00
Suzuka unlimited
0-4
Honda FC
HT
0-1
20:20
APR FC
0-1
Rayon Sports FC
HT
0-1
17:00
Mukura Victory Sports
1-0
Kiyovu FC
HT
0-0
18:00
Skive IK
0-2
HIK Hellerup
HT
0-1
19:30
Costa do Sol Maputo
3-1
Ferrovario Lichinga
HT
1-1
17:00
Ulsan Citizens
0-1
Hwaseong FC
HT
0-0
17:00
Gimhae City
3-2
Gangneung City
HT
0-1
17:00
Daejeon Korail
2-1
Yangju Citizen
HT
0-0
15:00
Yangpyeong
3-1
Pocheon FC
HT
2-0
14:00
Siheung City
2-1
Gyeongju KHNP
HT
0-1
20:00
IK Uppsala (nữ)
1-3
Linkopings (nữ)
HT
0-1
01:00
Athletic Club MG U20
1-2
EC Futgol U20 1
HT
1-1
01:00
1 Cruzeiro (Youth)
2-2
Betim FC U20
HT
0-0
01:00
1 America MG (Youth)
1-0
Boston City FC Brasil U20
HT
0-0
22:00
SK Austria Klagenfurt
2-1
Rapid Wien
HT
0-0
22:00
Sturm Graz
2-0
LASK Linz
HT
2-0
22:00
Austria Wien
1-1
Red Bull Salzburg
HT
0-1
04:30
Real Tomayapo
0-0
Bolivar
HT
0-0
02:00
1 Royal Pari FC
2-2
Nacional Potosi
HT
0-2
23:15
Djoliba
0-0
Real Bamako
HT
0-0
23:15
USC Kita
2-0
AS Korofina
HT
0-0
03:00
Alianza Beni FC
0-1
Universitario de Beni
HT
0-0
02:30
1 Real Potosi
3-0
CD Huracan Tupiza
HT
1-0
02:00
2 Chaco Petrolero
0-5
Deportivo FATIC
HT
0-2
02:00
San Jose de Oruro
2-1
EM Huanuni
HT
1-0
00:50
1 San Lorenzo FC
2-1
CD Los Almendros
HT
1-1
15:45
1 Malaysia Universiteti
1-2
Manjung City FC
HT
0-0
03:00
Cunupia FC
0-2
Point Fortin FC
HT
0-2
06:00
EM Deportivo Binacional
3-0
Carlos Manucci
HT
2-0
03:00
Deportivo Municipal
2-1
Alianza Atletico Sullana 1
HT
2-1
12:00
Boroondara
1-2
Goulburn Valley Suns
HT
0-0
12:00
Doveton
2-1
Geelong Sc
HT
2-0
12:00
Bentleigh Utd Cobras
1-1
Malvern City
HT
1-1
18:30
Suzhou Dongwu
3-0
Wuxi Wugou
HT
1-0
18:30
Guangxi Pingguo Haliao
1-0
Shijiazhuang Kungfu
HT
1-0
18:00
Shenyang City Public
0-3
Heilongjiang Lava Spring
HT
0-1
14:30
Qingdao Youth Island
0-0
Dantong Tengyue
HT
0-0
14:00
Yanbian Longding
2-0
Dongguan Guanlian
HT
2-0
22:00
Kvik Halden
1-2
Alta
HT
0-1
05:00
Parnahyba PI
3-0
Cordino
HT
2-0
05:00
Pacajus
2-0
Potiguar RN
HT
2-0
04:00
Portuguesa RJ
3-0
Santo Andre
HT
3-0
04:00
CA Patrocinense
0-0
Gremio Metropolitano Maringa
HT
0-0
03:00
Cruzeiro Arapiraca
0-3
CS Sergipe
HT
0-2
03:00
Ferroviaria SP
0-0
katalang BA
HT
0-0
03:00
Anapolis FC
1-0
Uniao Rondonopolis MT
HT
0-0
03:00
Alagoinhas Atletico BA
0-0
Bahia de Feira BA
HT
0-0
02:00
OperArio MT
2-1
Ipora EC
HT
2-1
02:00
Maranhao
2-0
Fluminense PI
HT
2-0
02:00
Interporto FC
1-1
Real Desportivo/RO 1
HT
0-0
02:00
Brasiliense
0-0
Ceilandia DF
HT
0-0
02:00
Inter de Limeira
3-6
XV de Piracicaba 1
HT
1-2
02:00
Falcon FC
0-1
ASA AL
HT
0-1
02:00
Cascavel PR
1-1
Operario MS
HT
1-0
02:00
1 Santa Cruz PE
1-0
Sousa PB
HT
1-0
01:30
Independente Sao Joseense PR
2-0
Camboriu SC
HT
1-0
01:00
Vitoria ES
1-2
Athletic Club MG
HT
0-2
01:00
Resende-RJ
3-1
Nova Iguacu
HT
2-1
01:00
Uniclinic Atletico Cearense CE
0-2
Ferroviario CE
HT
0-1
05:10
Dynamo Toronto
0-3
Serbian White Eagles
HT
0-0
17:00
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
1-0
Dinamo KyivU21
HT
0-0
17:00
FC Vorskla U21
0-1
FC Shakhtar Donetsk U21
HT
0-1
17:00
Veres Rivne U21
1-1
Inhulets Petrove U21
HT
1-0
17:00
Rukh Vynnyky U21
2-0
PFC Oleksandria U21
HT
0-0
16:00
Dnipro-1 U21
2-0
Kryvbas U21
HT
0-0
15:00
Metalist Kharkiv U21
2-2
Chernomorets Odessa U21
HT
1-1
12:30
Adelaide University SC
1-2
Gawler Eagles
HT
0-1
12:30
1 Western Strikers SC
0-3
Seaford Rangers
HT
0-2
12:30
Pontian Eagles
2-1
Modbury Vista
HT
1-1
20:00
Royal AM FC (nữ)
5-2
Ma Indies FC (nữ)
HT
4-1
20:00
Two For Joy Ladies FC (nữ)
2-1
Morning Stars Lacoste FC (nữ)
HT
0-1
20:00
Johannesburg Uni (nữ)
3-0
Durban Ladies FC (nữ)
HT
1-0
20:00
University of Western Cape
1-0
Coal City Wizards (nữ)
HT
0-0
17:00
Kempton Park FC (nữ)
1-2
Luso Africa (nữ)
HT
0-0
17:00
JVW FC (nữ)
4-2
Diepkloof FC (nữ)
HT
2-1
16:00
Hallelujah Zebra Force (nữ)
2-0
Nicko Taurus (nữ)
HT
2-0
13:45
Fulham United (nữ)
0-1
Flinders United (nữ)
HT
0-0
22:59
Jarota Jarocin
3-0
Unia Swarzedz
HT
1-0
22:59
Bron Radom
1-2
Pogon Grodzisk Mazowiecki
HT
1-0
22:00
Sokol Kleczew
1-2
KP Starogard Gdanski
HT
0-0
22:00
Ursus Warszawa
1-2
Pelikan Lowicz
HT
1-1
22:00
Swit Nowy Dwor Mazowiecki
2-3
Jagiellonia Bialystok II
HT
1-2
22:00
GKP Gorzow
1-0
LKS Goczalkowice Zdroj
HT
0-0
22:00
Lechia Zielona Gora
2-3
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
HT
1-2
22:00
Pilica Bialobrzegi
4-0
Concordia Elblag 1
HT
1-0
22:00
Cracovia II
0-1
Podlasie Biala Podlaska
HT
0-0
22:00
MKS Kluczbork
3-1
Odra Wodzislaw Slaski
HT
2-0
21:00
Mlawianka Mlawa
2-5
KS Legionovia Legionowo
HT
1-2
21:00
Vineta Wolin
3-1
Baltyk Gdynia
HT
0-0
21:00
Gawin Sleza Wroclaw
1-2
Rekord Bielsko-Biala
HT
1-0
20:00
Wisloka Debica
1-3
Avia Swidnik
HT
1-3
20:00
Stargard Szczecinski
0-2
KS Pogon Nowe Skalmierzyce
HT
0-1
19:00
Lublinianka Lublin
2-3
Sokol Sieniawa
HT
2-1
19:00
Blonianka Blonie
1-1
Olimpia Zambrow 1
HT
1-0
19:00
Stal Brzeg
2-0
Warta Gorzów Wielkopolski
HT
1-0
19:00
Unia Solec Kujawski
1-0
Pogon Szczecin II
HT
0-0
17:00
Chelmianka Chelm
2-1
Podhale Nowy Targ
HT
1-1
17:00
Tecza Biskupiec
5-1
Huragan Morag
HT
2-0
17:00
Miedz Legnica II
3-1
Polonia Nysa
HT
1-1
17:00
1 Gornik II Zabrze
1-1
Chrobry Glogow II
HT
1-1
17:00
Legia Warszawa B
1-1
Unia Skierniewice
HT
0-0
17:00
KS Wieczysta Krakow
3-0
Czarni Polaniec
HT
0-0
16:00
GKS Kolbudy
1-0
Pogon Lebork
HT
1-0
16:00
Rakow Czestochowa 2
4-2
Gwarek Tarnowskie Gory 1
HT
1-1
16:00
Chemik Bydgoszcz
3-0
Cuiavia Inowroclaw
HT
1-0
16:00
1 Polonia Bytom
2-3
Carina Gubin
HT
0-1
02:00
3B da Amazonia (nữ)
0-0
Botafogo (nữ)
HT
0-0
01:00
Kindermann (nữ)
4-0
Athletico Paranaense (nữ)
HT
0-0
01:00
Sao Paulo/SP (nữ)
4-1
Real Brasilia FC (nữ)
HT
2-1
21:00
Internacional(w)
2-1
Ceara (nữ)
HT
2-1
22:00
Bzenec
4-1
Sumperk 1
HT
2-1
20:30
1 AFC Humpolec
3-0
TJ Dalnice Sperice 1
HT
2-0
15:30
Komarov
1-5
Slavoj Cesky Krumlov
HT
0-1
15:15
MFK Chrudim B
2-0
Velke Hamry
HT
1-0
15:15
Vysocina Jihlava B
1-5
Zdar nad Sazavou
HT
1-2
15:15
SK Petrin Plzen
1-1
FK Horovicko
HT
1-1
19:30
Blue Eagles
1-0
Extreme FC
HT
0-0
19:30
Bangwe All Stars
2-0
Red Lions FC
HT
1-0
19:30
Chitipa United
1-0
Big Bullets FC
HT
0-0
19:30
Mafco
1-0
Moyale Barracks
HT
0-0
21:30
Abu Salim
1-0
Asaria
HT
1-0
16:00
Sunshine Coast Wanderers FC
2-3
Peninsula Power
HT
1-2
16:00
Gold Coast United
1-2
Gold Coast Knights
HT
0-0
15:00
1 Redlands United FC
2-2
Queensland Lions SC 1
HT
2-0
13:15
Eastern Suburbs Brisbane
1-6
Rochedale Rovers
HT
1-1
04:30
Cobreloa
2-0
Rangers Talca
HT
0-0
02:00
Puerto Montt
1-1
Union San Felipe
HT
1-0
05:30
Liniers Bahia Blanca
0-1
Sol de Mayo
HT
0-1
01:00
Olimpo Bahia Blanca
1-0
Sansinena
HT
0-0
15:30
Eastern Suburbs U23(AUS)
3-1
Rochedale Rovers U23
HT
2-1
14:00
Sunshine Coast Wanderers U23
2-2
Peninsula Power U23
HT
0-2
14:00
WDSC Wolves U23
3-1
Southside Eagles U23
HT
2-1
13:45
Gold Coast United U23
4-1
Gold Coast Knights U23
HT
0-1
13:45
Western Pride FC U23
1-3
Sunshine Coast U23
HT
0-1
13:00
Capalaba Bulldogs U23
3-0
SWQ Thunder U23
HT
1-0
12:30
1 Redlands United U23
0-3
Lions FC U23
HT
0-1
19:00
BW Linz (nữ)
4-3
Bergheim/Hof (nữ)
HT
1-3
19:00
First Vienna (nữ)
4-1
Sturm Graz/Stattegg (nữ) 1
HT
1-0
22:59
FK Lida
1-2
Arsenal Dzyarzhynsk
HT
0-0
21:00
FK Orsha
3-2
Shakhter Soligorsk II
HT
0-2
19:00
Niva Dolbizno
4-3
FC Baranovichi
HT
2-2
18:00
1 Volna Pinsk
2-2
Ostrowitz
HT
2-0
18:00
Bekescsaba U19
1-0
Diosgyor VTK U19
HT
1-0
18:00
Fehervar Videoton U19
1-1
Debrecin VSC U19
HT
1-1
17:00
MTK Budapest U19
5-1
KaposvarU19
HT
3-1
17:00
Pecsi MFC U19
5-1
Gyori ETO U19
HT
2-0
17:00
Ferencvarosi U19
4-0
Illes Akademia Haladas U19
HT
0-0
16:00
Ujpesti TE U19
1-0
Budapest Honved U19
HT
0-0
16:00
Szeged-Csanad Grosics U19
1-1
Kisvarda FC U19
HT
0-0
15:00
Puskas Akademia FehervarU19
3-0
Vasas U19
HT
2-0
22:00
Skeid Oslo II
2-0
Mjolner
HT
1-0
21:00
Spike
0-2
Sparta Sarpsborg B
HT
0-1
21:00
Nardo FK
3-0
Kristiansund B 1
HT
1-0
21:00
Mosjoen
2-0
Tiller
HT
1-0
21:00
Viking B
0-1
Djerv 1919
HT
0-0
20:00
Bjarg
7-5
Sandnes B
HT
3-0
20:00
IF Floya
2-2
Nordstrand
HT
2-2
20:00
Honefoss BK
2-0
Eidsvold Turn
HT
0-0
20:00
Tronder-Lyn
1-1
Orkla
HT
0-1
20:00
Skedsmo
0-0
Stabaek B
HT
0-0
19:00
Brodd
1-1
Staal Jorpeland
HT
0-1
19:00
Oppsal
2-1
Asker 1
HT
1-1
19:00
Lysekloster
2-1
Gjelleraasen IL
HT
1-0
18:30
Eik-Tonsberg
3-0
Mjondalen IF B
HT
3-0
18:00
Lillestrom B
3-1
Gneist
HT
0-1
18:00
Raufoss IL B
0-3
Volda
HT
0-3
18:00
Forde
1-5
Funnefoss/Vormsund
HT
1-2
18:00
Skjetten Fotball
1-4
Os Turn Fotball
HT
1-1
21:00
TSV 1860 Rosenheim
2-7
FC Ehekirchen
HT
1-3
21:00
1 VfR Garching
3-2
SC Grossschwarzenlohe 1
HT
2-2
21:00
Türkspor Augsburg
0-0
SB Chiemgau Traunstein
HT
0-0
20:00
SF Baumberg
4-2
SpVg Schonnebeck
HT
3-0
19:00
RSV Eintracht
2-2
FC Blaus Weiss 90 Berlin
HT
2-0
19:00
FC Mecklenburg Schwerin
1-1
FSV Optik Rathenow
HT
1-0
18:45
Roa (nữ)
4-1
Arna Bjornar (nữ)
HT
2-1
18:45
Aasane (nữ)
0-3
LSK Kvinner (nữ)
HT
0-1
18:45
Lyn (nữ)
0-2
Valerenga (nữ)
HT
0-1
18:45
Stabaek (nữ)
1-0
Avaldsnes (nữ)
HT
1-0
18:00
Rosenborg BK (nữ)
2-0
SK Brann (nữ)
HT
0-0
02:00
Portland Timbers Reserve
4-2
MINNESOTA United B
HT
2-1
21:00
Gintra Universitetas (nữ)
2-1
FK Vilnius (nữ)
HT
1-0
23:30
Quito FC (nữ)
0-1
Nusta (nữ)
HT
0-1
22:59
LDU Quito (nữ)
4-2
Deportivo Ibarra (nữ)
HT
2-0
22:00
Macara (nữ)
5-0
Carneras UPS (nữ) 1
HT
2-0
22:00
Gloria Popesti-Leordeni
2-1
Tunari
HT
1-1
22:00
1 CNS Cetate Deva
2-3
Scolar Resita
HT
1-0
12:00
Mandurah City FC Reserves
4-0
Western Knights Reserves
HT
1-0
12:00
1 Joondalup Utd Reserves
2-1
Forrestfield Utd Reserves
HT
1-0
12:00
UWA-Nedlands FC Reserves
8-1
Gosnells City Reserves
HT
4-0
12:00
Rockingham City FC Reserves
2-4
Gwelup Croatia SC Reserves
HT
2-2
12:00
Subiaco AFC Reserves
4-1
Dianella White Eagles Reserves
HT
3-1
12:00
Fremantle City FC Reserves
2-0
Murdoch University Melville FC Reserves
HT
2-0
12:15
Adelaide Comets Reserve
2-2
Adelaide City Reserve
HT
1-1
01:10
Lanus (nữ)
0-2
Boca Juniors (nữ)
HT
0-1
21:10
CA Independiente (nữ)
0-2
Gimnasia LP (nữ)
HT
0-1
18:00
1 Sigma Olomouc (nữ)
2-1
Zlin (nữ)
HT
2-0
20:15
Toi Seng
1-4
Benfica de Macau
HT
0-2
18:00
Sporting de Macau
4-2
Hang Sai
HT
2-2
03:30
Wanderers FC
1-1
Danubio FC 1
HT
1-0
01:00
Cerro Montevideo
1-1
Nacional Montevideo
HT
1-0
19:00
1 TSV Rudow
3-2
Berlin Turkspor 1
HT
2-0
01:30
Victoriano Arenas
0-0
Club Lujan
HT
0-0
01:30
Puerto Nuevo
0-1
Claypole
HT
0-0
17:00
Banik Ostrava U19
1-1
Pardubice U19
HT
0-1
16:00
Sigma Olomouc U19
1-0
Hradec Kralove U19
HT
1-0
16:00
Mlada Boleslav U19
12-0
Marila Pribram U19
HT
3-0
16:00
Dynamo Ceske Budejovice U19
2-0
Vysocina Jihlava U19
HT
2-0
16:00
Slovacko U19
2-1
Tescoma Zlin U19
HT
1-0
16:00
Slavia Praha U19
2-2
Sparta Praha U19
HT
0-1
15:30
Viktoria Plzen U19
2-2
MFK Karvina U19
HT
0-1
05:10
1 Independiente Rivadavia
2-1
Deportivo Maipu 1
HT
1-0
02:30
Chaco For Ever
2-0
Villa Dalmine
HT
2-0
01:30
Agropecuario de Carlos Casares
2-1
Patronato Parana
HT
2-1
01:00
Tristan Suarez
1-1
Estudiantes de Caseros
HT
0-1
01:00
Almagro
1-1
Club Atletico Guemes
HT
0-0
22:30
Deportivo Riestra
2-1
Gimnasia Jujuy
HT
1-1
13:30
Launceston United
0-4
Devonport City
HT
0-1
13:30
Glenorchy Knights FC
1-0
Launceston City
HT
0-0
14:30
Canberra FC
4-2
Canberra Olympic 1
HT
3-0
01:00
AS Denguele
1-0
Sporting Gagnoa
HT
0-0
22:30
ASI Abengourou
2-1
LYS Sassandra
HT
1-1
03:30
Sportivo Ameliano
0-1
General Caballero LJM
HT
0-1
22:59
Luders Dov
3-1
SV St Margarethen
HT
1-0
22:59
UFC Markt Allhau
0-1
FC Andau
HT
0-0
22:59
ASK Klingenbach
2-1
Parndorf
HT
1-0
22:00
Puch
2-3
TSV Neumarkt
HT
0-2
22:00
Usv Kainbach-Honigtal
1-2
SV Hitzendorf
HT
0-1
22:00
SC Unterpremstatten
4-1
SV Kumberg
HT
2-1
21:30
SVG Bleiburg
2-1
SK St.Andra
HT
1-0
21:00
SV Kraig
1-0
SC Landskron
HT
0-0
21:00
Post SV Wien
1-3
Stadlau
HT
1-0
21:00
SK Maria Saal
2-0
ASKO Gmund
HT
0-0
20:30
Simmeringer SC
5-1
Helfort 15
HT
4-1
20:00
Innsbrucker AC
4-3
SC Mils 05
HT
2-2
20:00
SV Donau
2-2
SV Wienerberger 1
HT
1-2
19:00
Favoritner AC
2-2
ASV 13 Vienna
HT
1-2
19:00
Sportunion Mauer
5-1
SV Gerasdorf Stammer
HT
3-0
18:00
SP Falcons
3-1
Khoromkhon Club
HT
1-0
15:00
Khovd
2-2
Khangarid Klub
HT
1-1
12:00
BCH Lions
0-11
Erchim
HT
0-5
19:00
Naesby
1-2
VSK Arhus
HT
1-1
19:00
Middelfart G og
1-0
FA 2000
HT
1-0
19:00
SfB Oure
4-1
AB Tarnby
HT
1-1
18:00
Vanlose
4-2
Ishoj IF
HT
1-2
18:00
IF Lyseng
0-2
Holstebro BK
HT
0-2
22:59
Karlovy Vary Dvory
3-1
Preddie J
HT
1-1
22:00
Slovan Velvary
2-1
FK Prepere
HT
0-1
22:00
Frydlant
2-2
Banik Ostrava B
HT
0-2
22:00
Slavia Kromeriz
5-0
Hranice KUNZ 1
HT
2-0
22:00
Hodonin Sardice
1-0
Blansko
HT
0-0
22:00
Domazlice
5-0
FK Banik Sokolov
HT
2-0
21:30
Slovan Rosice
1-1
Frydek-Mistek 1
HT
0-0
20:00
Banik Most-Sous
2-0
Benesov
HT
1-0
15:30
FK Kraluv Dvur
2-3
Povltava FA
HT
1-2
15:30
Usti nad Labem
1-2
Zivanice
HT
1-2
15:15
SK Motorlet Praha
7-1
Ceske Budejovice B
HT
2-1
15:15
Mlada Boleslav B
1-1
Jablonec B
HT
1-1
21:30
Lazio (nữ)
0-2
Pomigliano (nữ)
HT
0-1
01:30
1 CA Lugano
2-2
Centro Espanol 1
HT
1-1
01:30
Central Ballester
0-1
Juventud Unida
HT
0-1
01:30
Mercedes
1-1
Argentino de Rosario
HT
0-0
23:30
Fortune FC
1-1
GAMTEL
HT
1-0
22:59
Vitre
4-1
Lannion
HT
3-1
22:59
Montpellier B
1-3
Toulouse FC II
HT
1-0
22:59
Onet-le-Chateau Football
4-0
Bagnols Pont
HT
2-0
22:59
Maubeuge
1-3
Feignies
HT
0-1
22:59
RC Epernay
5-1
Strasbourg II 1
HT
1-0
22:59
Pau II
6-0
ES Gueretoise
HT
3-0
22:59
Oissel
1-4
Le Havre B
HT
1-2
22:59
US Castanet
3-2
Rodez II
HT
3-1
22:59
US Lege-Cap-Ferret
2-3
Genets Anglet
HT
2-2
21:00
ES Troyes AC B
2-1
Biesheim
HT
1-0
20:00
AC Ajaccio II
1-2
Cannes AS
HT
1-1
15:30
FC Svratka Brno
0-5
FC Kurim
HT
0-4
15:30
Bosonohy
2-1
SK Olympia Rajecko
HT
1-1
15:15
Luhacovice
3-4
FC Strani
HT
1-2
15:00
Tj Sigma Lutin
0-2
Mohelnice
HT
0-0
01:30
CA Cambe U20
1-4
Londrina EC (Youth)
HT
1-0
01:00
Aimore RS U20
0-1
Gremio (Youth)
HT
0-0
01:00
Hercilio Luz U20
1-2
Barra SC U20
HT
0-0
01:00
Retro FC Brasil U20
0-0
Sport Club Recife Youth
HT
0-0
00:00
Petrolina PE U20
0-4
Nautico PE (Youth)
HT
0-2
22:00
Gramadense U20
0-2
Ypiranga/RS U20
HT
0-1
21:00
Monsoon FC U20
2-0
Sao Jose EC U20
HT
0-0
20:00
Camboriu FC U20
0-2
Chapecoense (Youth)
HT
0-1
20:00
Jacuipense U20
1-0
Conquista U20
HT
0-0
19:30
Floresta CE Youth
3-3
Ceara (Youth)
HT
1-2
20:00
Sheasham
0-0
Herentals FC
HT
0-0
20:00
Cranborne Bullets
2-1
Capps linked
HT
1-1
20:00
Chicken Inn
1-0
Black Rhinos
HT
0-0
01:30
Al-Jalil
0-1
Moghayer Al Sarhan
HT
0-0
22:00
AL Salt
0-2
Maan
HT
0-0
15:30
Hume City
0-1
Avondale FC
HT
0-1
12:00
1 North Geelong Warriors
0-5
Altona Magic
HT
0-2
12:00
Moreland City
0-5
Port Melbourne
HT
0-3
21:00
KAMAZ Naberezhnye Chelny
0-2
Neftekhimik Nizhnekamsk
HT
0-1
21:00
Akron Togliatti
4-0
Volgar-Gazprom Astrachan
HT
2-0
18:00
Yenisey Krasnoyarsk
0-0
Volga Ulyanovsk
HT
0-0
18:00
FC Ufa
1-2
PFK Kuban
HT
0-1
18:00
1 Rodina Moskva
0-0
Rubin Kazan
HT
0-0
18:00
FK Krasnodar 2
4-0
Shinnik Yaroslavl
HT
1-0
18:00
FK Makhachkala
1-2
Alania Vladikavkaz
HT
1-0
18:00
Baltika Kaliningrad
2-1
Veles
HT
0-1
13:00
SKA Khabarovsk
6-0
Arsenal Tula
HT
3-0
02:00
Sao Carlos
1-3
Uniao Sao Joao
HT
0-2
01:00
Fernandopolis
1-2
Penapolense
HT
1-0
01:00
Rio Branco(SP)
0-1
Uniao Barbarense
HT
0-0
01:00
SKA Brasil
1-0
Paulista(SP)
HT
0-0
01:00
Maua FC
2-2
Mauaense SP
HT
1-1
01:00
Joseense
2-2
Flamengo (AA)
HT
1-0
01:00
Jabaquara SP
0-2
Nacional SP
HT
0-0
16:00
Holland Park Hawks FC
4-2
Taringa Rovers
HT
2-0
15:00
Broadbeach United
3-1
Grange Thistle SC
HT
2-0
15:00
North Lakes United
1-4
Magic United TFA
HT
0-3
16:30
FC Ryukyu
3-0
Azul Claro Numazu
HT
3-0
16:00
Grulla Morioka
2-1
Imabari FC
HT
1-1
13:00
Nara Club
0-0
Kagoshima United
HT
0-0
12:00
Matsumoto Yamaga FC
5-3
SC Sagamihara
HT
2-0
12:00
Giravanz Kitakyushu
0-1
Ehime FC
HT
0-1
12:30
1 Hume City U21
0-0
Avondale FC U21
HT
0-0
12:00
Green Gully Cavaliers U21
0-6
Bentleigh greens U21
HT
0-2
21:00
FK Rostov (nữ)
1-4
Krasnodar FK (nữ)
HT
0-0
21:00
Chertanovo Moscow (nữ)
0-1
FK Ryazan (nữ)
HT
0-1
20:00
Rubin Kazan (nữ)
0-1
Zvezda 2005 (nữ)
HT
0-1
01:00
Sampaio Correa (RJ)
1-0
Friburguense RJ
HT
0-0
01:00
Olaria
2-1
Cabofriense(RJ)
HT
2-0
01:00
Macae
0-1
CEAC/Araruama
HT
0-1
01:00
Goncalense
0-2
America-RJ
HT
0-1
01:00
Artsul RJ
2-1
Americano RJ
HT
0-1
22:59
FK Panevezys
1-0
Hegelmann Litauen
HT
1-0
21:00
Banga Gargzdai
1-1
FK Riteriai
HT
0-0
19:00
DFK Dainava Alytus
2-1
Suduva
HT
0-1
19:30
1 Juventus Bucuresti
4-0
CSU Stiinta Bucuresti
HT
2-0
15:00
CSC Peciu Nou
7-0
Progresul 1906 Ciacova
HT
1-0
19:00
Louves Minproff (nữ)
3-1
Eding Sport (nữ)
HT
0-1
22:00
Turon Nukus
1-0
Yangiyer
HT
0-0
22:00
Buxoro FK
1-1
Shurtan Guzor 1
HT
0-0
20:00
FK Do stlik Tashkent
0-5
Sogdiana Jizak
HT
0-2
20:00
Aral Nukus
2-0
Pakhtakor
HT
1-0
17:00
Fortis Limited
1-1
Chittagong Abahani
HT
0-0
17:00
Rahmatganj MFS
0-2
Bangladesh Police Club
HT
0-1
19:00
Saint Louis Suns United
1-1
La Passe
HT
1-0
15:00
Boroondara Eagles (nữ)
2-3
FC Bulleen Lions (nữ)
HT
2-2
14:45
Southern United (nữ)
2-3
Bayside United (nữ)
HT
0-3
12:00
Calder United SC (nữ)
1-3
Box Hill (nữ)
HT
0-1
01:00
Granada CF(nữ)
2-0
Deportivo La Coruna W
HT
0-0
05:00
Brusque FC
1-1
Remo Belem (PA)
HT
0-1
02:30
Pouso Alegre
0-1
Nautico (PE)
HT
0-1
02:00
Altos/PI
1-1
Centro Sportivo Alagoano
HT
0-0
02:00
Manaus (AM)
1-0
Volta Redonda
HT
0-0
00:00
Talaea EI-Gaish
2-0
Smouha SC
HT
2-0
16:00
Adamstown Rosebud (nữ)
1-1
Newcastle Olympic FC (nữ)
HT
1-0
13:00
1 Charlestown Azzuri (nữ)
1-1
Broadmeadow Magic (nữ)
HT
0-1
22:59
VV Sint Bavo
5-2
VV DOVO 1
HT
2-2
22:59
IJsselmeervogels
0-5
USV Hercules
HT
0-2
19:30
GVVV Veenendaal
4-0
Groene Ster
HT
1-0
01:00
El Porvenir (nữ)
2-1
Belgrano (nữ)
HT
0-0
17:30
WSE (nữ)
0-1
Wofoo Tai Po (nữ)
HT
0-0
18:00
Khust City
1-1
FK Yarud Mariupol 1
HT
0-0
05:00
3 Atletico Pantoja
0-3
Jarabacoa FC 1
HT
0-0
03:00
Atletico Vega Real
1-1
UniversidadO M
HT
1-1
14:00
1 Valentine
3-2
Cooks Hill United
HT
1-1
20:00
Slaven Belupo U19
1-2
NK Istra 1961 U19
HT
0-2
17:00
Rijeka U19
2-5
Zagreb locomotive U19
HT
2-2
16:00
Mladost Zdralovi U19
2-1
NK Varazdin U19
HT
0-1
16:00
Dinamo Zagreb U19
4-1
ZNK Osijek U19
HT
3-1
15:00
Sesvete U19
1-1
NK Rudes U19
HT
0-1
15:00
HNK Sibenik U19
4-2
HNK Cibalia U19
HT
2-2
20:00
Sundsvalls DFF (nữ)
1-2
AIK Solna (nữ)
HT
1-0
20:00
IK Rosso Uddevalla (nữ)
0-2
Bollstanas Sk (nữ)
HT
0-1
20:00
Gamla Upsala SK (nữ)
2-2
Mallbackens IF (nữ)
HT
0-1
20:00
Eskilstuna United (nữ)
0-1
Alingsas (nữ)
HT
0-0
01:00
Monsoon FC
1-0
Veranopolis RS 1
HT
1-0
17:00
CA Ouriense (nữ)
2-1
Gil Vicente FC (nữ)
HT
1-0
01:00
Uruguay Montevideo
3-0
CS Cerrito 1
HT
2-0
01:00
1 CA Juventud
1-1
CA Atenas
HT
1-0
01:00
1 Rentistas
2-0
Tacuarembo
HT
0-0
01:00
Albion FC
2-0
Oriental
HT
1-0
20:00
IA Sud America
0-3
Rampla Juniors FC
HT
0-1
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Sparta Praha U19
29
41
59
2
Sigma Olomouc U19
30
31
57
3
Banik Ostrava U19
29
22
57
4
Pardubice U19
29
22
54
5
Brno U19
29
17
51
6
Slavia Praha U19
29
27
50
7
Dynamo Ceske Budejovice U19
29
-2
43
8
Viktoria Plzen U19
29
-1
42
9
Mlada Boleslav U19
29
8
41
10
Slovacko U19
29
3
41
11
Vysocina Jihlava U19
30
-3
41
12
Tescoma Zlin U19
29
12
40
13
MFK Karvina U19
29
-9
37
14
Dukla Praha U19
29
-11
32
15
Hradec Kralove U19
29
-29
21
16
Marila Pribram U19
29
-128
1
top nha cai banner

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

THƯỞNG 200% LÊN ĐẾN 15 TRIỆU

MIỄN PHÍ 100K

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

FREEBET +888K

Hoàn Trả thể thao 2,6% - 8,8Tr

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657
Ads tructiep24h